hệ số lương cơ bản

• Khởi xướng gxd999
  • Ngày gửi
G

gxd999

Guest
Cho em hỏi tý với: Đối với trung cấp ngành kỹ thuật mới ra trwowngf thù hệ số lwowng cơ bản la bao nhiêu vậy ah

vitbau03

<font color="red">Thành viên BQL Diễn đàn</font>
Cho em hỏi tý với: Đối với trung cấp ngành kỹ thuật mới ra trwowngf thù hệ số lwowng cơ bản la bao nhiêu vậy ah
theo mức của nhà nước thì đại học 2.34 cao đẳng 2.1 trung cấp 1.86 còn ngoài ra phụ cấp thì mỗi nghànnhh mỗi kiểu.

vitbau03

<font color="red">Thành viên BQL Diễn đàn</font>
Theo mình biết ở mức nhà nước thì hệ số lương đại học là 2,34 , sau 3 năm công tác sẽ tăng lên 2,65- Còn với cao đẳng mới ra trường là 1,99, sau 2 năm làm việc mới tăng lên hệ số 2,18. Còn trung cấp thì hệ số ban đầu là 1,8 :cool:
Mong các bác có ý kiến thêm!
cái phần tăng thì em không ý kiến gì, còn ở phòng em, cao đẳng lương là 2.1 trung cấp 1.86 mà bây giờ ở hà nội cao đẳng với trung cấp chung 1 hệ số lương là 1.86. chả hiểu sao nữa:(

T

thanhnam_vt

Guest
AE tham khảo Nghị định 204/2004/NĐ-CP ngày 14/12/2004 quy định về chế độ tiền lương của cán bộ, công chức, viên chức, chi tiết lắm

File đính kèm

• ND 204.doc
    290,5 KB · Đọc: 1.731

dinhquan

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Bạn hãy nghiên cứu Nghị định 204/2004/NĐ-CP ngày 14/12/2004 này sẽ rõ hơn nhé

File đính kèm

• Bang HS luong CC,VC,DN.doc
    201 KB · Đọc: 1.513
T

trungoc

Guest
Bạn hãy nghiên cứu Nghị định 204/2004/NĐ-CP ngày 14/12/2004 này sẽ rõ hơn nhé

Chào bạn,

Sao mình chưa rõ lắm về hệ số lương bạn post lên. Mình hổng hiểu là : Nếu kế toán viên trình đô đại học là áp dụng cái nào, cao đẳng cái nào. Còn tài xế lái xe chở giám đốc vậy hệ số bao nhiêu? Và hệ số lương của giám đốc là bao nhiêu.

Mong mọi người chỉ mình. Mình chân thành cảm ơn . Mail mình là : trungoc21@yahoo.com

linhlinh291289

Thành viên mới
cho em hoi he so luong cua trung cap va DH . bao nhieu nam tang 1 lan. cho em xin thang luong nhe may anh chi

vietdot

Thành viên mới
Mới ra trường hay không thì cùng một hệ số quy định hết mà.
Công ty CP Công nghệ và Thương mại Điện tử Chấm Việt
SDT (0972382540)
Email: chuyenbt@vietdot.vn

tovantam

Thành viên mới
mình tốt nghiệp cử nhân xây dựng dân dụng và công nghiệp vào làm việc một công ty tư nhân họ cho mình hệ số lương cơ bản là 1,99 vậy các bác có thề cho em biết hệ số này lấy từ đâu không
cảm ơn
Tô Tâm
phone 01697806345
cty CP BOT Cầu Phú Cường
thủ dầu một tỉnh Bình Dương

nguyenhuutrinh

Quản trị cấp cao
mình tốt nghiệp cử nhân xây dựng dân dụng và công nghiệp vào làm việc một công ty tư nhân họ cho mình hệ số lương cơ bản là 1,99 vậy các bác có thề cho em biết hệ số này lấy từ đâu không
cảm ơn
Tô Tâm
phone 01697806345
cty CP BOT Cầu Phú Cường
thủ dầu một tỉnh Bình Dương
Bạn là được xếp công chức loại B. Hệ số cơ bản khi mới ra trường là 2,1. Tất nhiên, công ty tư nhân sẽ có cách tính khác biệt. :D Bạn hỏi lại bộ phận quản lý tiền lương xem nhé.

trahuong

Thành viên mới
VV nâng bậc lương

Cho mình hỏi công ty mình cao đẳng hệ số 1.99 thì xét nâng bậc lương như thế nào nhỉ?

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới