[Hỏi] hồ sơ quản lý chất lượng công trình

zzdeathdevil92zz

Thành viên mới
em chào các bác ! em mới tiếp cận với hồ sơ quản lý chất lượng công trình, giờ em phải làm hồ sơ chất lượng công trình cho 1 công trình mà đơn vị thi công là liên danh giữa 2 công ty, mỗi công ty làm những hạng mục khác nhau, cho em hỏi lúc em làm hồ sơ quản lý chất lượng công trình thì em làm như thế nào ? trong các hồ sơ thì tên đơn vị thi công vẫn phải để là liên danh công ty chứ ạ?
Cám ơn các bác đã quan tâm!!

bicksay

Thành viên năng động
Bạn xem trong hồ sơ dự thầu phần nhân lực bạn để thế nào, thỏa thuận liên danh, hợp đồng liên danh, hợp đồng với chủ đầu tư các bạn quy định ra làm sao, còn nếu không quy định thì phần thằng nào làm thằng ấy nghiệm thu, ghi đơn vị thi công là thằng đấy thôi (ghi là liên danh cũng được, ghi thằng đấy để sau này kiểm soát cho dễ ấy mà), bản vẽ hoàn công hạng mục thằng nào thằng ấy làm và ký, sau khi hoàn thành công trình thì gộp 2 thằng vào làm bộ HS hoàn công cả công trình

zzdeathdevil92zz

Thành viên mới
em cám ơn bác
Bạn xem trong hồ sơ dự thầu phần nhân lực bạn để thế nào, thỏa thuận liên danh, hợp đồng liên danh, hợp đồng với chủ đầu tư các bạn quy định ra làm sao, còn nếu không quy định thì phần thằng nào làm thằng ấy nghiệm thu, ghi đơn vị thi công là thằng đấy thôi (ghi là liên danh cũng được, ghi thằng đấy để sau này kiểm soát cho dễ ấy mà), bản vẽ hoàn công hạng mục thằng nào thằng ấy làm và ký, sau khi hoàn thành công trình thì gộp 2 thằng vào làm bộ HS hoàn công cả công trình
em cám ơn bác nhá !

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới