[Hỏi] Về cách tính cước lạ trong dự toán

yellow_kt

Thành viên mới
Chào các anh chị ạ, rất mong nhận được sự giúp đỡ của anh chị trong vấn đề tính cước vận chuyển ở đây. Cụ thể là em đang làm việc tại 1 BQL dự án ở Kon Tum, hôm nay bên tư vấn gởi qua dự toán, sếp giao cho em kiểm tra. Em kiểm tra thì thấy cách tính cước vận chuyển của họ rất lạ, ko giống với hướng dẫn của tỉnh, em chưa gặp bao giờ, cũng ko thấy có ghi chú áp dụng thông tư, văn bản hay hướng dẫn nào. Em gởi lên đây để nhờ anh chị xem hộ em và giúp em tìm được cách mà họ tính cước với, em mới đi làm nên chưa biết nhiều, cám ớn anh chị nhiều nhiều.

File đính kèm

• Cước VCCG.xlsx
    46,7 KB · Đọc: 253

Sakura2k7

" Where Knowledge Becomes Value!"
Tư vấn TK làm tắt đấy mà...Cụ thể như thế nào thì kêu Tư vấn lên mà hỏi thôi...Bắt nó dùng Dự toán GXD 10.2 ấy..!!!

yellow_kt

Thành viên mới
Tư vấn TK làm tắt đấy mà...Cụ thể như thế nào thì kêu Tư vấn lên mà hỏi thôi...Bắt nó dùng Dự toán GXD 10.2 ấy..!!!
Em cũng báo sếp rồi mà sếp bảo em cứ coi kỹ đi đã, cái gì cũng gọi tư vấn lên hỏi họ coi thường mình :((((

Sakura2k7

" Where Knowledge Becomes Value!"
Ôi xời...Thế xếp bạn chưa bao giờ làm việc với kiểm toán à. Cái đinh con vít họ còn hỏi nữa là...Bạn cứ điện cho Tư vấn bảo bên họ bổ sung Bảng tính CVC chi tiết là OK thôi!!!

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới