Hỏi địa điểm học đọc bản vẽ và bóc khối lượng tại TP. HCM

doangoctrang

Thành viên mới
Chào các anh. em là kế toán công trình nhưng sếp em lại muốn em học bóc khối lượng để đầu tư xây dựng các dự án mới. Em đã thử một vài cái đơn giản nhưng cũng hơi khó thật, em lại là con gái nữa chứ. Em muốn đi học thêm một khóa đọc bản vẽ và bóc khối lượng nhưng không biết ở Tp. HCM học ở đâu cho hiệu quả. Mong các anh (chị) chỉ dùm.
Thanks.

huynhtanvien

Thành viên nhiều triển vọng
Chào các anh. em là kế toán công trình nhưng sếp em lại muốn em học bóc khối lượng để đầu tư xây dựng các dự án mới. Em đã thử một vài cái đơn giản nhưng cũng hơi khó thật, em lại là con gái nữa chứ. Em muốn đi học thêm một khóa đọc bản vẽ và bóc khối lượng nhưng không biết ở Tp. HCM học ở đâu cho hiệu quả. Mong các anh (chị) chỉ dùm.
Thanks.
Trường CAO ĐẲNG XÂY DỰNG SỖ 2 ngành kinh tế xây dựng và ngành kế toán xây dựng có dạy bóc dự toán đó, nhưng bạn phải học 3 năm như vậy thì không thi không có thời gian đâu. Nếu công ty bạn có nhu cầu mình tính giúp cho lấy giá rẻ thui đủ uống cafe là được.hehe

phuong_76

Thành viên có triển vọng
bạn co thể học tại số 10-đường 3/2- học viện hành chính . mình cũng đăng ký rồi, ngày học 22/04. nếu bạn muốn học thì đến ngày đó đăng ký cũng được.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới