Lớp Quản lý chất lượng GXD
LH: Ms.Huyền Thanh 0985.099.938
Kích để đăng kí học online
Lớp Đo bóc, lập Dự toán
LH: Ms.Thu An 0975.381.900
Kích để đăng kí qua mạng
Lớp Dự toán dự thầu, đấu thầu
LH: Ms.Thanh Mai: 0974.889.500
Kích vào đây đăng kí học
Lớp Thanh quyết toán GXD
LH: Ms.Huyền Thanh 0985.099.938
Kích để đăng kí học online

Hỏi về hồ sơ xin cấp chứng chỉ quản lý dự tại sở xây dựng Lào Cai

Thành viên đã xem (Total:3)

truongqldagtlc

Thành viên mới
#1
Hiện nay tôi có nộp hồ sơ xin cấp chứng chỉ quản lý dự tại sở xây dựng Lào Cai đề nghị cấp chứng chỉ hạng II. Điều kiện cá nhân tốt nghiệp đại học đủ số năm công tác trong lích vực xây dựng >10 năm đã được giao giám đốc 02 dự án nhóm C đảm bảo theo quy định tại Khoản 2 Điều 54 Nghị định 59/2015/NĐ-CP. Tuy nhiên Sở Xây dựng Lào Cai chỉ đồng ý cấp cho tôi chứng chỉ quản lý dự án hạng III với lý do áp dụng theo Khoản 1 điều 54 Nghị định 42/2017/NĐ-CP sửa đổi bổ sung một số điều của Nghị Định 59 như vậy có đúng không?
 

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
#2
Khoản 1 Điều 54 sửa đổi thì có liên quan gì đến Hạng II hay Hạng III đâu nhỉ?
Điều 54. Điều kiện năng lực đối với giám đốc quản lý dự án
1. Cá nhân đảm nhận chức danh Giám đốc quản lý dự án phải có chứng chỉ hành nghề quản lý dự án phù hợp với loại và quy mô dự án theo quy định tại Điều này.