Hướng dẫn lập dự toán

kiennguyenpt87

Thành viên có triển vọng
Mình mới học làm thầu ai biết xin chỉ giáo với. Mình đang làm thầu về phần đường dây và trạm biến áp, cho Mình hỏi các văn bản áp dụng hiện hành bây giờ để áp dụng như chi phí chung, chi phí trực tiếp khác, chi phí lán trại, mức lương tối thiểu chung, lương tối thiếu vùng và có công văn nào về triết giảm chi phí chung mới nhất đang áp dụng ko? Tôi xin cảm ơn. mail tôi là: trungkienpt87@gmail.com

metallica

Thành viên có triển vọng
Chi phí chung, chi phí trực tiếpThông tư 04/2010/TT-BXD 26/5/2010
Lương: 103/2012/NĐ CP 4/12/2012

Minh Tuan 0902

Thành viên có triển vọng
Mình mới học làm thầu ai biết xin chỉ giáo với. Mình đang làm thầu về phần đường dây và trạm biến áp, cho Mình hỏi các văn bản áp dụng hiện hành bây giờ để áp dụng như chi phí chung, chi phí trực tiếp khác, chi phí lán trại, mức lương tối thiểu chung, lương tối thiếu vùng và có công văn nào về triết giảm chi phí chung mới nhất đang áp dụng ko? Tôi xin cảm ơn. mail tôi là: trungkienpt87@gmail.com
Ban xem them Quyet dinh 957/QD-BXD ngay 29/09/2009

Minh Tuan 0902

Thành viên có triển vọng
Minh dang lap du toan phan duong day va tram bien ap tai tinh Dak Lak, ban nao co don gia xay dung theo quyet dinh 44/2008QD-UBND thi cho minh xin voi.Thanks

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới