Kỹ sư kinh tế xây dựng muốn tìm hiểu về dự toán

thach85

Thành viên mới
em chào anh chị. em hoc trưòng ĐHGTVT, chuyên ngành kinh tế xây dựng, e mới ra trưòng, em đang lam dự toán em chưa biết nhiều về dụ toán. anh chị nào biết nhiều vê dự toan xin chỉ giup em. em cam ơn nhiều
địa chỉ mail: tranngocthachgtvt@gmail.com

ban4_MinhHieu

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
em chào anh chị. em hoc trưòng ĐHGTVT, chuyên ngành kinh tế xây dựng, e mới ra trưòng, em đang lam dự toán em chưa biết nhiều về dụ toán. anh chị nào biết nhiều vê dự toan xin chỉ giup em. em cam ơn nhiều
địa chỉ mail: tranngocthachgtvt@gmail.com
Theo mình nếu có điều kiện bạn nên tham dự lớp học đo bóc khối lượng và lập dự toán khai giảng vào 15/3/2010 của Công ty giá xây dựng. Bạn có thể tìm hiểu thông tin chi tiết trên diễn đàn giá xây dựng. http://giaxaydung.vn/diendan/don-vi...oi-luong-va-lap-du-toan-ngay-15-3-2010-a.html

Last edited by a moderator:

nguyenhuutrinh

Quản trị cấp cao
Ngoài cách trao đổi của ban4_MinhHieu thì tham gia diễn đàn và trao đổi các vướng mắc đối với các vấn đề có liên quan tới hoạt động xây dựng cũng là một cách tiếp thu kiến thức chuyên ngành.

Bạn có thể đề nghị hỗ trợ thông qua các bài thảo luận chuyên môn. Ban quản lý chúng tôi cùng các đồng nghiệp là thành viên của diễn đàn sẽ hỗ trợ bạn trong thời gian sớm nhất.

Chúc bạn thành công./.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới