Lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án đầu tư xây dựng

• Khởi xướng TRƯƠNG MINH ĐỘ
  • Ngày gửi
  • Tags Không có Sửa
T

TRƯƠNG MINH ĐỘ

Guest
Kính gửi diễn đàn
Mình mới chân ướt chân ráo về công ty sếp bảo lập 1 báo cáo nghiên cứu khả thi dự án đầu tư xe ủi phục vụ cho công tác san ủi cát và dăm gỗ ở Cảng Dung Quất, bác nào có bài viết tương tự vui lòng gởi cho 1 bản tham khảo. Cảm ơn nhiều

D

dmsg

Guest
Nếu doanh nghiệp của bạn là DNNN thì phải lập BC NCKT theo các quy trình, quy định hiện hành của nhà nước về lập BCNCKT (dự án đầu tư), còn không thì bạn chỉ nên lấy đó để tham khảo. Tôi méc bạn mấy cái quy định đó đây: Nghị định 16/2005/NĐ-CP, Nghị định 112/2006/NĐ-CP, Nghị định 99/2007/NĐ-CP và các văn bản hướng dẫn thi hành, nếu là dự án nước ngoài thì phải xem Nghị định 131/2006/NĐ-CP

A

ailan04

Guest
Báo cáo nghiên cứu khả thi

Mình đang cần một mẫu dự án đầu tư (báo cáo nghiên cứu khả thi) xây dựng toà nhà văn phòng mục đích để làm trụ sở và cho thuê. Dự kiến từ 10 đến 13 tầng.
Anh chị em nào có mẫu dự án tương tự xin giúp đỡ với.

D

ductronghadung

Guest
Mẫu dự án đầu tư

Mình có sưu tầm được mẫu dự án này, gửi lên chia sẻ cùng anh em tham khảo.
Hãy cùng chung tay đóng góp chia sẻ và phát triển diễn đàn nhé.

File đính kèm

• kydong.rar
    698,9 KB · Đọc: 3.640
P

phuongxmc

Guest
Mình đang rất cần mẫu "báo cáo nghiên cứu khả thi" xây dựng trụ sở làm việc sử dụng hoàn toàn bằng vốn ngân sách nhà nước. bạn nào có cho mình xin mẫu tham khảo nhé!có bạn chuyển vào địa chỉ phuongcoi4@gmail.com thanks!

T

tuan ctmt

Guest
Xin hỏi về trình tự thực hiện một dự án đầu tư xd

Chào các bác. Công ty em chuẩn bị thực hiện dự án xd chung cư cao tầng nằm trong khuôn viên của công ty.Nguồn vốn vay và cổ đông đóng góp.vậy các bác cho em hỏi trình tự thực hiện như thế nào vậy?em có đọc các tt nhưng không hiểu lắm.mong các bác chỉ giúp.

Last edited by a moderator:

banxaydung

Thành viên mới
xin mâu báo cáo nghiên cứu khả thi xây dựng kho bãi

Chẳng là công ty sắp xây kho tầm 1302m ở Thường Tín, em định làm báo cáo khả thi bác nào có mẫu em xin ạ

Phitoan_NA

Thành viên mới
Hỏi về dự án nghiên cứu khả thi.

anh em cho mình hỏi chút.
Dự án nghiên cứu khả thi & dự án đầu tư có gì khác nhau không
có cái quy định văn bản nào nói về dự án nghiên cứu khả thi không (như cắt nghĩa dự án nghiên cứu khả thi)?
bác nào biết trả lời giùm!
thanhk

nguyenduong171

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Chào các bác. Công ty em chuẩn bị thực hiện dự án xd chung cư cao tầng nằm trong khuôn viên của công ty.Nguồn vốn vay và cổ đông đóng góp.vậy các bác cho em hỏi trình tự thực hiện như thế nào vậy?em có đọc các tt nhưng không hiểu lắm.mong các bác chỉ giúp.
Bạn tham khảo trên diễn đàn: https://giaxaydung.vn/threads/thu-tuc-trinh-tu-lap-du-an-dau-tu.4817

anh em cho mình hỏi chút.
Dự án nghiên cứu khả thi & dự án đầu tư có gì khác nhau không
có cái quy định văn bản nào nói về dự án nghiên cứu khả thi không (như cắt nghĩa dự án nghiên cứu khả thi)?
bác nào biết trả lời giùm!
thanhk
Nội dung này đã được thảo luận rồi, bạn vào mục này để tham khảo: https://giaxaydung.vn/threads/thu-tuc-trinh-tu-lap-du-an-dau-tu.4817/ để tham khảo.

Last edited by a moderator:

bulava

Thành viên mới
các bạn có thuyết minh báo cáo nghiên cứu khả thi - he thống xử lý nước thi cho em với