Lập dự án đầu tư xây dựng sân bóng mini cỏ nhân tạo

bds.namkhang

Thành viên mới
Lập dự án đầu tư sân bóng mini cỏ nhân tạo

Mình đã lên kế hoạch và sẽ tiến hành làm sân bóng trên đất thuê của UBND Phường. Mình đã nộp bản vẽ thiết kế lên UBND Quận nhưng trên đó yêu cầu mình nộp bảng báo cáo phương án thiết kế và kinh doanh! Bạn nào có file nào tham khảo cho mình xin với và mình cũng cần đối tác thi công sân bóng! Gởi mail theo địa chỉ: bds.namkhang@yahoo.com hoặc điện thoại 0905225575 (Nghĩa)

truong_kientruc

Thành viên mới
Làm sân cỏ nhân tạo chỉ sợ nhất là các Tỉnh như HÀ TĨNH, HUẾ...vì nắng thì đỏ lửa đến 16h mới có thể đá được, còn mưa thì dầm dề cả ngày
thôi rồi .......Làm sân có mái che thì kinh phí lại đắt quá...Nản!

nguyenvanlam_10

Thành viên mới
chào anh em là lâm ở thanh hóa em cũng đang dự tính đầu tư sân bóng mini cỏ nhân tạo. anh cho em xin số dt hay địa chỉ mail để em tham khảo 1 vài vướng mắc sc k anh. mail của em thaisonlam121210@gmail.com. thanhk anh

ngocthe22

Thành viên mới
chào ban
minh cũng đang dự tính đầu tư vào sân cỏ nhân tạo,bạn có thể gủi cho mình bản dự án làm sân có đuọc không.. đây là địa chỉ mail của minh.thanhthehtvn@yahoo.com mong hồi âm của bạn

ngocthe22

Thành viên mới
minh cũng đang dự tính đầu tư vào sân cỏ nhân tạo,bạn có thể gủi cho mình bản dự án làm sân có đuọc không.. đây là địa chỉ mail của minh.thanhthehtvn@yahoo.com mong hồi âm của bạn
Mình đã lên kế hoạch và sẽ tiến hành làm sân bóng trên đất thuê của UBND Phường. Mình đã nộp bản vẽ thiết kế lên UBND Quận nhưng trên đó yêu cầu mình nộp bảng báo cáo phương án thiết kế và kinh doanh! Bạn nào có file nào tham khảo cho mình xin với và mình cũng cần đối tác thi công sân bóng! Gởi mail theo địa chỉ: bds.namkhang@yahoo.com hoặc điện thoại 0905225575 (Nghĩa)

vangvo

Thành viên có triển vọng
Em đang có ý định làm một sân bóng mini ở quê, mặc dù không đông đúc lắm nhưng số lượng người đá khá đông (chủ yếu là thanh niên trẻ ở nhà phải đi thuê sân cách đấy khoảng 10km mà giá là 500k/1h).
Địa điểm: trung tâm xã em, bên cạnh có hai xã nữa.
Đầu tư: 01 sân hoặc 02 sân (tại khu đất đang giải phóng đền bù làm khu làng công nghệ)
Vốn đầu tư: tự có (khoảng 30-40%) và đi vay.

Các anh chị có kinh nghiệm có thể chia sẻ cho em về cách thi công và vận hành đảm bảo hiệu quả khoảng 1 năm có thể thu hồi vốn được không? Tiền thuê đất hiện tại khoảng bao nhiêu và thủ tục thành lập công ty hay trung tâm (văn hóa thể thao) hay phải là một đơn vị hợp pháp để thi công, vận hành quản lý sân?

Rất mong nhận được chỉ giáo của các anh chị.

tranthecong

Thành viên mới
ai có bản vẽ chi tiết về sân bóng mini cỏ nhân tạo, 5 người không? gửi cho mình xin với!!! gmail của mình là tranthecongcd6hv@gmail. com cảm ơn nhìu!!!

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới