Lập hồ sơ dự thầu xây lắp công trình giao thông

ngocdao11764

Thành viên nhiều triển vọng
e là sv năm cuối chuẩn bị đi thực tập..e làm đề tài lập hồ sơ dự thầu xây lắp công trình giao thông, e còn học nên chưa hiểu nhìu mong có anh chị nào giúp đỡ cho em xin ít tài liệu và các nguồn thông tin để em nghiên cứu, a chị nào đã làm đề tài này thì cho em xin để em tham khảo..e xin cảm ơn..

GXD JSC

Công ty CP Giá Xây Dựng
e là sv năm cuối chuẩn bị đi thực tập..e làm đề tài lập hồ sơ dự thầu xây lắp công trình giao thông, e còn học nên chưa hiểu nhìu mong có anh chị nào giúp đỡ cho em xin ít tài liệu và các nguồn thông tin để em nghiên cứu, a chị nào đã làm đề tài này thì cho em xin để em tham khảo..e xin cảm ơn..

Bạn tham khảo Topic này có thể hữu ích cho bạn : http://www.giaxaydung.vn/diendan/showthread.php?t=136613.

xuantruong89

Trong link bạn Tranvanchau gửi cũng có khá nhiều mẫu, bạn có thể tham khảo. Còn muốn hiểu sâu bạn nên tìm một nơi để thực tập, làm thực, trải nghiệm thực vì lập HSDT đòi hỏi rất nhiều kỹ năng, rất nhiều tình huống để xử lý mà chỉ trải qua thực tế bạn mới rút ra được. Cũng giống như lập giá dự thầu đâu có đơn giản chỉ là áp mã định mức, nhân khối lượng với đơn giá là xong.

ngocdao11764

Trong link bạn Tranvanchau gửi cũng có khá nhiều mẫu, bạn có thể tham khảo. Còn muốn hiểu sâu bạn nên tìm một nơi để thực tập, làm thực, trải nghiệm thực vì lập HSDT đòi hỏi rất nhiều kỹ năng, rất nhiều tình huống để xử lý mà chỉ trải qua thực tế bạn mới rút ra được. Cũng giống như lập giá dự thầu đâu có đơn giản chỉ là áp mã định mức, nhân khối lượng với đơn giá là xong.
cảm ơn..nhưng mình chưa đi thực tập, mà đi thì sv họ cũng chỉ chứng giấy với hỏi cái zì họ giải đáp được thì trả lời thôi chứ ko cho đụng chạm zô zi hết ak..

ngocdao11764

cảm ơn..mà mình là tìm hiểu để làm đồ án là chính chứ thực tế mình ko biết nhìu..mình cần 1 số mẫu đồ án này, mà có cần phải làm tới hồ sơ năng lực của nhà thầu ko ta..

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới