Lễ kỷ niệm 5 năm sinh nhật diễn đàn

• Khởi xướng doanquang.pham
  • Ngày gửi
  • Tags Không có Sửa

Ks.TranNgocHai

Thành viên nhiệt tình
Trước tiên, xin thứ lỗi cùng anh em GXD vì sự chậm trễ do không đưa tin kịp, hôm nay xin đưa tin sơ lược về buổi "OFFLINE - GXD 5 năm 1 chặng đường" tại HCM....

- KS.TranNgocHai với 1 phong cách lãng tử...(đẹp trai nhất buổi OFF):

Bác Hunter "dìm hàng" tui quá xá :))!

tranhaiduongvc11

Thành viên sắp lên hạng là thành viên tuyệt vời
Anh ui đừng tâng bốc em lên như thế chứ, bít là nịnh nhưng nghe vẫn thấy thích, hihi! Hôm đó đúng là rất vui, em không nghĩ là đến lại được ngồi cùng với toàn các thành viên tiêu biểu và ban quản lý diễn đàn như anh Thế Anh, levinh, hotmen8x-pro,... và nhiều anh nữa mà nhiều quá em không kể hết, toàn là những người mà mình ngưỡng mộ từ lâu, hihi. Em mới vào nghề thui rất mong được mọi người chỉ giáo ạ!^^
Em rất cảm ơn GXD đã tổ chức 1 buổi gặp mặt thật là vui như vậy! Chúc GXD ngày càng phát triển và sẽ có nhiểu buổi gặp mặt như thế này nữa ạ!:)

Chào Hằng! Mấy hôm nay vẫn còn dư dư âm âm của GXD, một chút say men đã qua nhưng kỷ niệm còn tràn ắp, thỉnh thoảng liếc qua kỷ niệm chương lại vui và hạnh phúc.
Mà nè, Anh có tâng bốc vẻ đẹp của em đâu, xinh thiệt mà:p. Nếu em muốn gặp mặt thường xuyên anh em ở Hà Nội thì đơn giản lắm, em cứ chủ trì họp là các anh sẽ nối đuôi nhau đến dự họp cùng em (em có thể fone cho anh, dodungktxd, xedapoi, hotmen_8xpro, đặc biệt các anh mà em ngưỡng mộ như Anh Thế Anh, Lê Vinh, Anh Đông naat ....) Anh nghĩ ai lại từ chối một người đẹp nhiệt tình nhỉ?:)) . Mà em ơi, kỷ niệm 5 năm GXD hình như cũng là cái duyên để em và ông dodungktxd (Dũng) bạn anh đấy có cơ hội gặp nhau, hôm đó sự có mặt của em làm ông ấy uống và hát nhiệt tình quá. Bình thường đồng chí đó có uống đâu, em cho anh số của em nhé, nhắn vào máy anh nhé để anh mai mối cho.=)) Biết đâu thành công nhỉ, chúc em làm việc tốt, có gì cứ PM cho Anh nhé, số và nick yahoo ở dưới nhé.

malsoni810

<b>A.dmin Thanh tra Diễn đàn</b>
Website
www.giaxaydung.vn
Admin Mal từ hồi lấy vợ, có con có vẻ gầy và đen quá, hình như phải chăm vợ suốt hay sao
Mal dạo này đứng công trình nên đen như thế đấy bạn à. :D

Nhìn bộ ba Mal - Hunter - Tantuan quàng vai thắm thiết là biết còn thêm ca 2, ca 3 rồi :)

Tấn Tuấn có việc gia đình nên không tăng 2 với anh em được. Riêng đến cú chót thì chỉ còn Mal và Hunter thôi. Hy vọng khi nào gặp bạn sẽ đi từ đầu đến cuối luôn.

Malsoni xem đưa thêm 1 số hình ảnh tại buổi offline tại Sài Gòn

Cùng nhìn về một hướng​

Nâng ly mừng ngày trọng đại​

Cạn.....................

Phê...

Lại tiếp tục cuộc vui...​

Họp nhóm. :D

Tâm sự...

Thành viên tiêu biểu có khác, rất sung sức dù mai anh đã lấy vợ​

Đề xuất ý tưởng nhằm phát triển giaxaydung​

Trăn trở cùng diễn đàn

Giữ liên lạc nhé...

Tăng 2, 3, 4 là thế này... =))​

Người đẹp vì ... Quà giaxaydung :))​

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Trao quà tặng thành viên của năm

Sau màn trao quà tặng thành viên tiêu biểu, thành viên xuất sắc ở trên, thì đây là màn cao trào nhất: TGD Công ty CP Giá Xây Dựng trao quà tặng cho thành viên của năm: Levinhxd (chú này lách luật, lần tới BQL cần tỉnh táo hơn khi xét bình chọn :D).
[video=youtube_share;AfFbiSel_Qc]http://youtu.be/AfFbiSel_Qc[/video]​

@levinhxd: Các photographer sorry vì lúc đó các máy quay đồng loạt trục trặc kỹ thuật nên ghi hình bị đứt quãng.

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Tổng Giám đốc Công ty Giá Xây Dựng trao tặng quà các thành viên BQL khu vực phía Bắc tới tham dự được buổi offline.

[video=youtube_share;TK3Cuv5LGYw]http://youtu.be/TK3Cuv5LGYw[/video]

Xe Dap Oi

Levinhxd hôm đấy đón niềm vui kép cho nên anh TheAnh thông cảm.:D

L

levinhxd

Guest
Đề xuất ý tưởng nhằm phát triển giaxaydung​
Nhìn giống đang bàn mưu hơn Hải ơi!
Chắc vài năm nữa mới vào Bình Thuận nhậu cùng bạn Hải, anh Hùng, ThanhTan được, con gái mình còn bé quá :)

cuongden37

Thành viên quan trọng (VIP)
Xin chúc mừng anh Levinh nha, lại có niềm vui nhân đôi thì còn gì bằng. " Hạnh phúc là được sẻ chia", mau chia sẻ anh em nha anh.

L

levinhxd

Guest
Sau màn trao quà tặng thành viên tiêu biểu, thành viên xuất sắc ở trên, thì đây là màn cao trào nhất: TGD Công ty CP Giá Xây Dựng trao quà tặng cho thành viên của năm: Levinhxd (chú này lách luật, lần tới BQL cần tỉnh táo hơn khi xét bình chọn :D).
Cám ơn admin Thế Anh, BQL diễn đàn và rất cám ơn Công ty GXD với những món quà hết sức ý nghĩa.
Như LV đã nói, thực ra có lẽ trong cuộc bình chọn này LV đã rất may mắn khi nhỉnh hơn mọi người một vài phiếu. Những đóng góp ít nhiều trong những năm qua cũng nhờ LV đã học được nhiều từ diễn đàn, các đồng nghiệp và chia sẻ lại cùng mọi người. Diễn đàn có lúc thăng lúc trầm, nhưng đã tồn tại qua 5 năm và những gì đang diễn ra sẽ chứng minh GXD.vn sẽ luôn là số 1 trong 5-10 năm tới!
Xin dành lời cám ơn trân trọng nhất đến tất cả các thành viên đã tham gia cuộc bình chọn, đã tham gia buổi offline!
Hy vọng một ngày gần nhất sẽ được gặp lại các thành viên TranHaiduongvc11, LangDuCa, Hotmen_pro, Dodungktxd, Xe dap oi, Hang2408 ....và BQL ở phía Bắc để được uống một bữa bia say hơn! Xin cám ơn các anh, các bạn!

@levinhxd: Các photographer sorry vì lúc đó các máy quay đồng loạt trục trặc kỹ thuật nên ghi hình bị đứt quãng.
Số em luôn khổ thế đó anh à :)
Hay đi chụp ảnh cho mọi người nhưng mình thì lại được ít lên ảnh, lên hình nhất :)

dodungktxd

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Sorry cả nhà, sau đợt offline em lại phải vào TP.HCM công tác, công việc nên không lên diễn đàn "sôi nổi" cùng anh em được.
...
Hy vọng một ngày gần nhất sẽ được gặp lại các thành viên TranHaiduongvc11, LangDuCa, Hotmen_pro, Dodungktxd, Xe dap oi, Hang2408 ....và BQL ở phía Bắc để được uống một bữa bia say hơn! Xin cám ơn các anh, các bạn! ...
Cũng mong ngày đó quá bác Levinh à, chắc phải vài tháng nữa vì giờ chắc bác phải pha sữa nhiều nhiều đây.
@@@ Cũng mong anh em hôm đó không được cầm MIC thì cũng thông cảm giúp. Chẳng hiểu hôm đó sao hát say sưa thế.

trinh.le

Thành viên nhiều triển vọng
Sorry cả nhà, sau đợt offline em lại phải vào TP.HCM công tác, công việc nên không lên diễn đàn "sôi nổi" cùng anh em được.

Cũng mong ngày đó quá bác Levinh à, chắc phải vài tháng nữa vì giờ chắc bác phải pha sữa nhiều nhiều đây.
@@@ Cũng mong anh em hôm đó không được cầm MIC thì cũng thông cảm giúp. Chẳng hiểu hôm đó sao hát say sưa thế.
Mình nghe nói là cũng có tổ chức ở TP HCM nữa mà, sao bạn không tham gia...
Mình ở Gia lai xa quá nên tham gia không được, chắc hôm nào xuống HCM chơi 1 chuyến quá..:))

T

tantuan

Guest
Ở khu vực Miền Nam, cái ông mặc áo xanh, còn màu da giống Bao Chửng này là ai vậy ta?

Theo bạn mô tả chắc là chuyên gia chém nick malsoni810, hôm nay bạn nói nghĩ lại thấy hắn giống Bao Chửng của Forum thật, nhất là màu da, kaka

hang2408

Thành viên rất triển vọng
Hy vọng một ngày gần nhất sẽ được gặp lại các thành viên TranHaiduongvc11, LangDuCa, Hotmen_pro, Dodungktxd, Xe dap oi, Hang2408 ....và BQL ở phía Bắc để được uống một bữa bia say hơn! Xin cám ơn các anh, các bạn!
Hic, em cũng được vinh dự có tên trong danh sách "uống 1 bữa bia say hơn" ạ?:D! Em chỉ uống nước ngọt và diệt mồi thui anh levinhxd ạ, hihi!:D

Quiet Quasimodo

Thành viên rất nhiệt tình
Hic, em cũng được vinh dự có tên trong danh sách "uống 1 bữa bia say hơn" ạ?:D! Em chỉ uống nước ngọt và diệt mồi thui anh levinhxd ạ, hihi!:D
Vậy ngồi nhà xem tường thuật đi. Cô đi vừa tốn mồi, mà anh em lại đánh nhau, mất đoàn kết.

mrpda87

Qua những hình ảnh và video em thấy phấn trấn quá, cứ như là mình cũng có mặt trong buổi gặp mặt ý nghĩa ngày hôm đó.
Thực sự là e cũng rất muốn đi, mong một lần được cụng ly chúc mừng cho sự thành công của những thành viên GXD mà e rất kính nể.
Có điều là e chưa đủ tự tin, với những gì đang có em biết sẽ phải phấn đấu rất nhiều nữa mới có đủ "can đảm" nói chuyện với các bác về công việc hay cuộc sống. E sẽ cố gắng phấn đấu để lần off sau được giao lưu cùng các ace của diễn đàn GXD.
Xin gửi đến các ace của diễn đàn GXD lời chúc sức khỏe, thành đạt!

tranhaiduongvc11

Qua những hình ảnh và video em thấy phấn trấn quá, cứ như là mình cũng có mặt trong buổi gặp mặt ý nghĩa ngày hôm đó.
Thực sự là e cũng rất muốn đi, mong một lần được cụng ly chúc mừng cho sự thành công của những thành viên GXD mà e rất kính nể.
Có điều là e chưa đủ tự tin, với những gì đang có em biết sẽ phải phấn đấu rất nhiều nữa mới có đủ "can đảm" nói chuyện với các bác về công việc hay cuộc sống. E sẽ cố gắng phấn đấu để lần off sau được giao lưu cùng các ace của diễn đàn GXD.

Chào em!
Theo Anh, thì Em đang tự ti quá mrpda87 à. Anh cũng như các ACE khác đều không quan trọng về các vấn đề như em đã nêu, quan trọng nhất là tấm lòng của em đó. =D> :x. Ngày vui của GXD đã trôi qua, em thấy đó không có sự phân biệt nào về tuổi tác, trình độ, nghề nghiệp, vùng miền ... tất cả đều hòa chung sự nhiệt huyết, tình yêu với GXD. ACE rất mong có dịp được gặp em trong các buổi offline tới, hãy tự tin vào bản thân em nhé. Chúc em sức khỏe và thành đạt.

naat

Thành viên nhiều triển vọng đạt danh hiệu rất quý và hiếm
Không có việc gì mà phải tự ti đến thế.
Bác đã dạy: con người sinh ra đã có quyền bình đẳng.
Biết nhiều, biết ít đều không quan trọng bằng việc muốn biết, vì thế lần sau phải đến đấy nhé

dodungktxd

Mình nghe nói là cũng có tổ chức ở TP HCM nữa mà, sao bạn không tham gia...
Mình ở Gia lai xa quá nên tham gia không được, chắc hôm nào xuống HCM chơi 1 chuyến quá..:))
Hi hi, off xong ở HN hôm thứ 7 thì thứ 2 vào TP.HCM. Cảm giác ra sân bay vẫn lâng lâng. Nghĩ là phải làm ngay bạn à, để lâu thì khó thực hiện lắm.

Last edited by a moderator:

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới