Lỗi runtime-error khi in hồ sơ!

hoangcanhhuy

Thành viên có triển vọng
GXD cho mình hỏi khi in hồ sơ thì phần mềm báo lỗi runtime-error 28, và tự tắt. Mình dùng QLCL GXD 9.0, giúp mình gấp tại đến hạn nộp hồ sơ rồi, in thủ công chắc chết luôn!

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Chào bạn. Bản khóa cứng 64bit QLCL GXD 9.0 đúng là có lỗi in hồ sơ. Anh/em GXD đang nghiên cứu, để tìm lỗi kỹ thuật để xử lý. Cách giải quyết:
1. Bản khóa mềm 64bit QLCL GXD 9.0 chạy thấy không bị lỗi in ấn. Bạn vào gxd.vn đăng ký bản dùng thử, sẽ có khóa mềm dùng thử gửi vào email. Bạn cài bản đó để in hồ sơ, ưu tiên giải quyết công việc trước.
2. Bản 32bit QLCL GXD 9.0 không bị lỗi lệnh in đó. Bạn gỡ Office 64bit, tìm bản Office 32bit cài vào để ưu tiên in hồ sơ - công việc găng trước.
3. Bạn dùng khóa cứng thì tìm máy tính nào có Office 32bit, cài QLCL GXD 9.0 vào, ưu tiên in hồ sơ trước.
4. ...
Rất nhiều phương án dự phòng để xử lý công việc găng bạn nhé.
Anh/em GXD sẽ tiếp tục nghiên cứu fix lỗi in hồ sơ ở bản QLCL GXD 64bit, khi tìm được cách sẽ cập nhật ngay. Chúc bạn thành công.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới