Mẫu nhật ký giám sát, báo cáo giám sát công trình xây dựng

K

Khanh_imc

Guest
Bạn là người mới trong công việc TVGS? Công ty bạn đang làm mới thành lập nên chưa có kinh nghiệm?
Mình thường làm nhật ký giám sát và báo cáo giám sát theo mẫu như file kèm bài này, gửi ca bạn tham khảo.

1. Mẫu nhật ký giám sát thi công của (chủ đầu tư) đơn vị tư vấn giám sát.
2. Mẫu báo cáo giám sát của đơn vị tư vấn giám sát.

Các bạn cũng nên sưu tầm, tạo các mẫu hồ sơ của đơn vị tư vấn giám sát để thanh quyết toán, thanh lý hợp đồng tư vấn giám sát. Mẫu thanh quyết toán cũng đơn giản thôi. Trước bạn chỉ cần lập theo mẫu phụ lục 1 & 2 của Thông tư 06/2007/TT-BXD về hướng dẫn hợp đồng XD là OK, giờ bạn tham khảo Thông tư số 86/2011/TT-BTC của Bộ Tài chính. Đồng thời kèm vào bản Quyết định giao việc của thủ trưởng đơn vị (không có hợp đồng vì là tự thực hiện).

Mỗi người 1 tay chia sẻ để cùng phát triển diễn đàn và nghề nghiệp các bạn nhé.

Chúc các bạn thành công.

File đính kèm

• Baocao-TVGS.DOC
    40 KB · Đọc: 18.868
  • Nhat ky GS.doc
    54 KB · Đọc: 23.258

NGUYỄN CHÍ TÂM

Thành viên sắp lên hạng nhiệt tình
mẫu báo cáo giám sát cho CĐT

Mình đang giám sát công trình này. Mẫu báo cáo của mình được CĐT chấp thuận.nên gửi các Bạn tham khảo, biết đâu các bạn sẽ dựa vào đây và cho ra tác phẩm "good " hơn mình !

File đính kèm

• Bao cao gui so ke hoach thang 5.10.doc
    134 KB · Đọc: 3.923

huyxp

Thành viên rất năng động
Nếu bạn đang cần mẫu nhật ký giám sát thi công công trình.
Mình đang dùng mẫu nhật ký giám sát đầy đủ này, mình chia sẻ để các bạn tham khảo nhé:

- Mẫu nhật ký thi công
- Mẫu nhật ký Giám sát thi công

Cùng chia sẻ trên diễn đàn để anh/em cùng phát triển nhé. Chúc các bạn thành công.

File đính kèm

• Nhat ky thi cong-huyxd.doc
    108 KB · Đọc: 2.838
  • Nhat ky giam sat thi cong-huyxd.doc
    137 KB · Đọc: 5.631
Last edited by a moderator:

hieu_minhdoan

Thành viên mới
Mẫu EXP

bạn nào trên diễn đàn có mẫu nhật lý giám sát của EXP không cho mình xin với,

tranvinhkhachuy

Thành viên mới
mình đang giam sát một cong trình cấp nước nông thôn mà khong biết phải làm báo cáo giám sát như thế nào cho được, có anh (chị) nào đã từng lam qua không làm ơn thương tình giúp mình với, có file cho mình xin thì mình cảm ơn nhiều lắm luôn. Mình xin cảm ơn anh(chị) rất nhiều.

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Bây giờ Nhà nước không quy định mẫu bạn nhé. Các bên tự thỏa thuận với nhau và sử dụng thôi.

- Trong phần mềm Tư vấn giám sát GXD (TVGS GXD) có đủ các biểu mẫu tham khảo, trình bày đẹp chuẩn Styles GXD bạn nhé.
- Hoặc nếu dùng phần mềm Quản lý chất lượng công trình GXD có thư viện tài liệu, bạn chỉ việc bấm Ctrl+Shift+F sẽ có bộ sưu tập hầu hết các mẫu nghiệm thu chất lượng, hoàn công công trình, nhật ký thi công... để tham khảo sử dụng.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới