Máy rữa áp lực là một sản phẩm vệ sinh tuyệt vời

nho1234

Thành viên rất triển vọng
Website
dienmaybaongoc.info
máy phun áp lực mini là một cách tuyệt vời để đưa sàn gỗ hoặc hàng rào của bạn trở lại với cuộc sống, và đó là một dự án bạn có thể hoàn thành trong một ngày cuối tuần. Dưới đây là những gì bạn cần:
Một máy giặt áp lực chạy bằng khí - bạn có thể sử dụng máy giặt điện, nhưng hãy nhớ rằng công việc sẽ lâu hơn
Vòi máy phun áp lực nhật bản màu xanh lá cây để phun 25 độ
Gỗ sealer của sự lựa chọn của bạn
Khi lần đầu tiên tôi học cách sử dụng máy giặt áp lực, tôi chắc chắn sẽ kiểm tra kỹ năng của mình ở phía sau hàng rào của chúng tôi. Sự trở lại của tài sản của chúng tôi là hoàn toàn wooded, và tôi figured hươu sẽ không phán xét tôi cho bất kỳ sai lầm rửa áp lực.
Nếu đây là lần đầu tiên bạn làm việc với máy rửa xe thông dụng, tôi khuyên bạn nên chạy thử nghiệm tương tự trước khi bắt đầu dự án của bạn một cách nghiêm túc. Hầu hết các hàng rào và sàn được xây dựng từ các khu rừng tương đối mềm, chẳng hạn như gỗ thông hoặc gỗ tuyết tùng, và nó rất dễ dàng để loại bỏ nhiều bề mặt hơn bạn dự định.
Dưới đây là mẹo của tôi để nhận kết quả bạn sẽ tự hào về:
Di chuyển cây đũa phép của máy rửa áp lực trong một chuyển động lên xuống.
Để làm sạch nhiều nhất, hãy cố gắng không để cho bình xịt ở bất kỳ nơi nào. Khi bạn nhận được hang của nó, bạn có thể cần phải thực hiện một vài đi qua cùng một chỗ, nhưng đó là tốt hơn nhiều so với việc quá hung hăng và làm hỏng gỗ.
Đừng dừng phun ở giữa bảng - đợi cho đến khi bạn ở trên cùng hoặc dưới cùng.
Tương tự như vậy, không bắt đầu phun ở giữa bảng.
Sử dụng các nét chồng chéo để tránh các đường hiển thị.
Một khi bạn đã hoàn thành rửa áp lực, đó là thời gian để đóng dấu gỗ để bảo vệ nó khỏi các yếu tố. Nhưng trước tiên, để cho gỗ khô ít nhất một ngày.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới