Muốn đổi tên đăng nhập thì làm thế nào?

thangnt_ttd1

Thành viên năng động
Các bạn và các đ/c Admin cho mình hỏi là nếu mình muốn đổi lại tên đăng nhập thì làm như thế nào?
Xin cảm ơn.

TuvanXD246

Cựu Thành viên BQL Diễn đàn
Website
giaxaydung.vn
Các bạn và các đ/c Admin cho mình hỏi là nếu mình muốn đổi lại tên đăng nhập thì làm như thế nào?
Xin cảm ơn.
Bạn viết cụ thể yêu cầu của mình, gửi cho bất kỳ SMOD nào đang online bằng email hoặc PM. Chúng tôi sẽ giúp bạn sửa đổi tên đăng nhập.

thangnt_ttd1

Thành viên năng động
Bạn viết cụ thể yêu cầu của mình, gửi cho bất kỳ SMOD nào đang online bằng email hoặc PM. Chúng tôi sẽ giúp bạn sửa đổi tên đăng nhập.
Xin cảm ơn bạn, VD tôi muốn đổi tên đăng nhập thangnt_ttd1 thành một tên khác thì tôi làm thế nào?

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Thông thường các Diễn đàn không cho phép đổi tên đăng nhập. Bởi vì quá trình tham gia Diễn đàn có nhiều bài thảo luận, thông tin liên quan. Khi đổi tên đăng nhập các thông tin trích dẫn có tên đăng nhập cũ sẽ bị sai lệch, làm ảnh hưởng tới người đọc.
Tuy nhiên, giaxaydung.vn là Diễn đàn chuyên môn và khuyến khích các thành viên sử dụng tên tuổi thật làm tên đăng ký, thông qua các bài thảo luận, các hoạt động trên Diễn đàn để quảng bá năng lực chuyên môn, quảng bá thương hiệu cá nhân từ đó mở rộng quan hệ ngoại giao, tìm kiếm thêm cơ hội nâng cao thu nhập, phát triển công việc (tôi đã sử dụng tên đăng ký nguyentheanh để làm tốt điều này)... Tuy nhiên, sử dụng tên thật cũng gây nhiều phiền toái đấy, bạn nên cân nhắc kỹ.

Các thành viên không có chức năng tự đổi tên đăng ký (như thế thì loạn xạ). Trường hợp bạn có nhu cầu đổi tên đăng ký, cần viết email gửi cho về giaxaydung@yahoo.com trong đó trình bày rõ lý do, mục đích và liệt kê các bài viết trong đó có trích dẫn tên đăng ký cũ của bạn. BQL sẽ xem xét việc đổi tên đăng ký (nick) cho bạn và sửa đổi thông tin trong các bài trích dẫn đó.
Chúc bạn xây dựng được một thương hiệu cá nhân cho mình, thành đạt trong công việc, thu nhập ngày càng cao.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới