My Home Designer - Phần mềm thiết kế nội thất

• Khởi xướng leducbach
  • Ngày gửi
L

leducbach

Guest
Bạn muốn tự thiết kế nội thất cho ngôi nhà hay đơn giản là căn phòng của bạn? Nhưng:
- Bạn không có nhiều tiền để thuê KTS hoặc để sử dụng dịch vụ thiết kế chuyên nghiệp.
- Bạn không có thời gian để tìm hiểu, học sử dụng các phần mềm thiết kế 3D phức tạp như 3ds max hay Sketchup.

Bạn có thể nghĩ đến My Home Designer, phần mềm cho phép bạn tiếp cận với công việc thiết kế nội thất một cách nhanh chóng và đơn giản nhất.

Với My Home Designer bạn có thể:
1, Dựng căn phòng trong không gian 3 chiều theo bất kỳ hình dạng, kích thước nào mà bạn muốn
2, Lựa chọn đồ nội thất từ thư viện gồm vô số các mẫu đồ nội thất của nhiều nhà sản xuất khác nhau.
3, Bố trí nội thất cho căn phòng theo ý muốn
4, Khung nhìn 3D: Cho phép bạn xem, duyệt thiết kế từ nhiều góc độ khác nhau.
5, Đi dạo trong chính căn phòng 'ảo' của bạn, kiểm tra và điều chỉnh từng chi tiết trong căn phòng.
6, Lựa chọn 'style': Thay đổi màu sắc, vật liệu, vị trí và kích thước đồ đạc phù hợp với 'style' của bạn chỉ với các thao tác click chuột và gắp thả.
7, Tạo ảnh phối cảnh: Chọn góc nhìn mong muốn, phần mềm tự động tính toán ánh sáng và 'render' cho bạn.

Ngoài ra, nếu bạn muốn biết căn phòng của mình 'trị giá' bao nhiêu, tính năng thống kê, in danh sách đồ nội thất sẽ giúp bạn ước lượng sơ bộ giá trị này.

Mọi người có thể xem thêm thông tin về phần mềm tại http://yfcad.com/Products/mhd.php.

Hiện nay, mình đang có một số bộ đĩa MHD v6 (trial). Bạn nào muốn sở hữu một bộ, vui lòng PM cho mình hoặc email tới bach.le@cic.com.vn

File đính kèm

244,4 KB · Đọc: 244
    258,4 KB · Đọc: 191
    296,7 KB · Đọc: 178
    255,4 KB · Đọc: 199

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới