Những ý tưởng lạ hướng về môi trường (sưu tầm)

• Khởi xướng superdupervn
  • Ngày gửi

itachi1412

Thành viên nhiều triển vọng
Nếu muốn có nhiều bài và ý tưởng chia sẻ thì có lẽ mọi người nên lên trang này
http://www.facebook.com/baovengoinhachung
Dạo này Nippon cũng chú trọng về môi trường ghê ha :D
Đã lên facebook và coi thử. Đây đúng là một thông tin rất hữu ích. Mong sao càng có nhiều doanh nghiệp như Nippon nữa:x:x:x

N

nguyen_tuan_anh

Guest
Đã lên facebook và coi thử. Đây đúng là một thông tin rất hữu ích. Mong sao càng có nhiều doanh nghiệp như Nippon nữa:x:x:x

Ồ! Sao toàn Nippon thế nhỉ? Cuộc thi kia cũng Nippon, cái trang thông tin này cũng Nippon. Các bác quảng cáo cho Nippon à? :|

M

marynt

Guest
Ồ! Sao toàn Nippon thế nhỉ? Cuộc thi kia cũng Nippon, cái trang thông tin này cũng Nippon. Các bác quảng cáo cho Nippon à? :|

Sao bác bức xúc vậy? Thì thấy hay thì chia sẻ cho bà con thôi, chứ quảng cáo làm gì! x( Thì tui thấy Nippon có các đóng góp cho cộng đồng hay thì chia sẻ thôi. Bác không hứng thú thì thôi.

lerouge

Thành viên có triển vọng
Sao bác bức xúc vậy? Thì thấy hay thì chia sẻ cho bà con thôi, chứ quảng cáo làm gì! x( Thì tui thấy Nippon có các đóng góp cho cộng đồng hay thì chia sẻ thôi. Bác không hứng thú thì thôi.

Ôi các bạn trẻ thời nay quá hổ báo :)):)):))

S

superdupervn

Guest
Ôi các bạn trẻ thời nay quá hổ báo :)):)):))

Bác nói gì mà chẳng có liên quan gì hết trơn vậy :confused:
Tui thấy giờ chúng ta không nên tranh cãi ai quảng cáo cái gì ở đâu mà cái mục đích của topic là để mọi người quan tâm đến môi trường hơn thôi.
Cái cuộc thi và trang của Nippon cũng khá hay, đúng mục đích của chúng ta nên mọi người chia sẻ thôi :) Mọi người nên giữ hòa khí nhé!

B

busyman

Guest
Nhưng công viên sẽ ko đủ điều kiện học tập, như bàn ghế. Hơn nữa, ko thể vác cả núi xách vở đi được.

Mang cái IPAD theo là đủ hết bạn ạ:))

H

ho_nha_kien

Guest
Bác nói gì mà chẳng có liên quan gì hết trơn vậy :confused:
Tui thấy giờ chúng ta không nên tranh cãi ai quảng cáo cái gì ở đâu mà cái mục đích của topic là để mọi người quan tâm đến môi trường hơn thôi.
Cái cuộc thi và trang của Nippon cũng khá hay, đúng mục đích của chúng ta nên mọi người chia sẻ thôi :) Mọi người nên giữ hòa khí nhé!

Em là em không câu nệ gì hết

Cái nào tốt thì làm thôi, cầu cho có chương trình phát động để người dân tham gia giúp ích cho đất nước chứ ở đó mà chê bai

Nhiệt tình ủng hộ :x:x:x:x

C

co_may

Guest

Làm gì mà bức xúc thế bác? Tui thấy chương trình cũng hay mà :D Tui tham gia với câu: "Bảo vệ môi trường hoặc là chết" :)):))

N

nguyen_tuan_anh

Guest
Làm gì mà bức xúc thế bác? Tui thấy chương trình cũng hay mà :D Tui tham gia với câu: "Bảo vệ môi trường hoặc là chết" :)):))

Tôi chẳng có ý gì cả, nhưng tại thấy nhắc Nippon hơi nhiều nên cảm thấy hơi lạ một chút thôi.
Nippon cũng có ý tốt trong việc có những hành động và cuộc thi bảo vệ môi trường thế, tôi đánh giá khá cao =D>. Thôi thì ủng hộ hết mình vậy! :)

lerouge

Thành viên có triển vọng
Nhìn con đó vui quá =))=))=))
Nhìn là lúc đầu có dự định đi thi xong, giờ từ bỏ ý định luôn, sao ko có phần thưởng nào đáng giá hơn tí à? :-w:(

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới