Phần mềm thiết kế chiếu sáng Ulysse 2.2

Chutmayman

Thành viên BQL Diễn đàn
Website
giaxaydung.vn

tuananhhau

Thành viên mới
chek lại link pác ơi. sao em down không được .

phanthikimphuong

Thành viên có triển vọng
Cam on ban cho send phan mem nay

Mình đã lấy và đã cài nhưng còn lúng túng về cách sử dụng, Bà con Cô Bác có ai có kinh nghiêm về sử dụng phần mềm này ko xin góp ý để cho mình tham khảo với. Cảm ơn nhiều và chúc sức khoẻ/

Chutmayman

Thành viên BQL Diễn đàn
Website
giaxaydung.vn
chek lại link pác ơi. sao em down không được .

Đã có rất nhiều bạn load được rồi. Bạn kiểm tra lại nhé.

Mình đã lấy và đã cài nhưng còn lúng túng về cách sử dụng, Bà con Cô Bác có ai có kinh nghiêm về sử dụng phần mềm này ko xin góp ý để cho mình tham khảo với. Cảm ơn nhiều và chúc sức khoẻ/

Bạn có thể tham khảo cách sử dụng qua file hướng dẫn này. Nếu có thắc mắc gì bạn vui lòng viết lên. Mình sẽ cố gắng giải đáp trong hiểu biết của mình.

Last edited by a moderator:

lucsihanoi

Thành viên mới
Chào bác Chutmayman ! Tui đang cần phần mềm của bác, nhưng tiếc là dữ liệu bị khoá ! Liệu bác có thể làm ơn gửi đường link có thể download phần mềm bác đang có vào địa chỉ hòm thư của tui được không? Email:congnte@gmail.com Trân thành cảm ơn !:x Chutmayman thân mến! Bạn có thể upload lại phần mềm thiết kế điện lên trang :http://www.mediafire.com , hoặc 1 trang nào đó khác để mình có thể download phần mềm được không? Thank you very much !=D>

Chutmayman

Thành viên BQL Diễn đàn
Website
giaxaydung.vn
Hiện nay diễn đàn đang nâng cấp nên chưa tải được dữ liệu về. Bạn kiên nhẫn chờ vài hôm nhé. Việc up lên mediafire mình sẽ cố gắng thu xếp để có link sớm nhất.

lucsihanoi

Thành viên mới
Chào Chutmayman!
Mình chờ http://giaxaydung.vn để download phần mềm lâu quá. Ko biết chutmayman hiện tại đang ở đâu nhỉ? Có ở Hà Nội để mình đến copy nhờ phần mềm và nhân tiện xin hỏi đôi điều về thiết kế điện chiếu sáng.
Email:congnthe@gmail.com
Phone: 0975.569.839

lucsihanoi

Thành viên mới
Tính toán chiếu sáng đường bằng ELETE 2

Chào các bạn.
Mình có nghe nói, phần mềm ELETE2 cũng được nhiều người dùng để thiết kế chiếu sáng đường. Ko biết có ai có phần mềm này thì up lên cho anh em xin. Nếu có hướng dẫn sử dụng nữa thì càng tốt.

perfect_space

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
bạn giúp mình file hướng dẫn với

Rất cám ơn chutmayman đã up phần mềm, nếu bạn có hướng dẫn chi tiết up luôn giúp mình nhé :D tham quá :)). Nếu bạn có phần mềm thiết kế âm học kiến trúc thì cho mình xin nhé. Mình đang làm một cái rạp mini nên rất cần giúp đỡ, cám ơn nhiều nhiều.

leanh121

Thành viên mới
file trên mediafire bị lỗi ,mình giải nén thiếu mất file lightinggroup.exe.mong chutmayman up lại giúp.thanks

traumura

Thành viên mới
ai pro về phần mêm ulysse 2 xin chỉ giúp

hiện nay minh đang làm 1 công trình chiếu sáng nhưng mắc phải 1 ngã 3 mà minh ko rành về cách tính toán này lắm, ai có thể chỉ mình cách xuất từ auto cad sang ulysse 2 để tính toán. cam ơn (xin số điện thoại để mình có thể alo trực tiếp)

vitcon1986

Thành viên mới
Bác up lại bộ cài Ulysse 2.2 cho e với. em copy về nhưng giải nén ra lại bị lỗi.

bạn có thể cho mình xin bộ cài ulysse 2.2 được ko. Mình đang rất cần. mail của mình là: mylove221282@yaoo.com.
cảm ơn bạn nhiều.

hungtt.pecc5

Thành viên mới
Bạn chutmayman có thể up lại file hướng dẫn của phần mềm chiếu sáng cho mọi người được không? Cảm ơn pạn rất nhìu nhìu!!

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới