Phần mềm quản lý cầu, đường và RoadNAM

• Khởi xướng ngoc_utc
  • Ngày gửi
N

ngoc_utc

Guest
đã có ai sử dụng phầm mềm quản lý cầu BMansy, quản lý đường Bình Đồ duỗi thẳng và RoadNAM chưa ạ?

L

lungtung

Guest
đã có ai sử dụng phầm mềm quản lý cầu BMansy, quản lý đường Bình Đồ duỗi thẳng và RoadNAM chưa ạ?

Mình chưa dùng nhưng nếu tương tự là Nova_TDn thì có thể giúp!

M

MrHienNo1

Guest
Mình thì chưa sử dùng 2 phần mềm đó bao giờ.
Mình thường dùng Autocad và excel để quản lý nghiệm thu, tiến độ, thí nghiệm đường theo bình đồ duỗi thẳng.
Mình cũng chưa thấy phần mềm đó. Nếu ai có share nhé.

cimco7

Thành viên mới
Hiện nay Cục Đường bộ Việt Nam đang sử dụng phần mềm quản lý cầu và đường không biết có thể giúp bạn được không nữa

ngoc_utc

Thành viên có triển vọng
Hiện nay Cục Đường bộ Việt Nam đang sử dụng phần mềm quản lý cầu và đường không biết có thể giúp bạn được không nữa

Cảm ơn anh nhiều ạ.
Em gặp mấy vấn đề như này ạ:
Về phần mềm Quản lý cầu BMansy, sau khi nhập số liệu xong em vào phần thống kê/ các mẫu báo cáo gửi lên CĐB chọn các mẫu thì thực hiện đều tốt, nhưng khi thực hiện lệnh in thì tất cả đều ra khổ giấy A3 mà k thể chỉnh sửa sang khổ giấy khác được, hoặc khi xuất báo cáo sang dạng excel hoặc dạng rtf thì đều bị lệch dòng lệch cột hết ạ. anh có cách nào khắc phục được không ạ? chỉ giúp em với cảm ơn anh ạ.

toanutc

Thành viên mới
Đây là phầm mềm quản lý đường bộ. Cô giáo em bảo phần mèm này jo vứt đi thôi, chưa đâu vào đâu cả.
Cô bảo tham khảo HTM của World bank.

D

duongtanvinhhatqldb

Guest
xin phan mem quan ly cau duong

Bác nào có phần mềm quản lý cầu đương cho mình xinh với .Mình cảm ơn nhiều

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới