Phần mềm thiết kế cột viễn thông bts tự đứng?

Candino

Thành viên mới
Chào các bạn,
Mình đang tìm hiểu về phần mềm trên, bạn nào biết xin cho mình thông tin về nó nhé.
Xin cảm ơn nhiều!

BUILD_Hiep

Thành viên rất triển vọng
phần mềm thiết kế cột BTS -viễn thông

Xin chào bạn. Tôi cũng đã nhận kiểm tra thiết kế nhiều trạm BTS tại huyện Bình Chánh- Nhà Bè trong đó dùng cột anten tự đứng hoặc dây néo. Hầu hết là an toàn qua vài năm sử dụng. Về phần mềm thiết kế thì có xài quá tốt, nhưng nếu dùng Sap2000 mà tính thì cũng hay, tôi cũng dùng Sap2000 + sức bền VL để tính.

anhtrung_dn

Thành viên mới
Xin chào bạn. Tôi cũng đã nhận kiểm tra thiết kế nhiều trạm BTS tại huyện Bình Chánh- Nhà Bè trong đó dùng cột anten tự đứng hoặc dây néo. Hầu hết là an toàn qua vài năm sử dụng. Về phần mềm thiết kế thì có xài quá tốt, nhưng nếu dùng Sap2000 mà tính thì cũng hay, tôi cũng dùng Sap2000 + sức bền VL để tính.

xin chào bạn có thể cho mình xin huong dẫn tính như thé nào minh mói tập tính vao cột anten day co mình còn gà lắm xin cảm ơn bạn
mail mình trung.nguyen@vmv.com.vn rát cảm ơn bạn

congtv78

Thành viên mới
Ban cho xin mình bản vẽ mẫu cột anten tự đứng trên nóc nhà với.
cảm ơn!

toanhv

Thành viên mới
Help mme

xin chào bạn có thể cho mình xin huong dẫn tính như thé nào minh mói tập tính vao cột anten day co mình còn gà lắm xin cảm ơn bạn
mail mình trung.nguyen@vmv.com.vn rát cảm ơn bạn

-Hi bạn, mình cũng đang tính cột anten bằng Sap2000, mà mình yếu quá, chẳng biết tính như thê nào, bạn co huongs dẫn tính cột aten bằng sap2000 không, chỉ mình với.mail mình: Toanhv.phuquang@gmail.com
Cảm ơn các bạn nhiều...

toanhv

Thành viên mới
Mình cũng dag tính cột anten bàng Sao2000, bạn có hướng dẫn cách tính như thế nào không , chỉ mình với.mail:Toanhv.phuquang@gmail.com
-Cảm ơn bạn nhiều nha

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới