Phần mềm viết nhật ký công trình

khang2303

Thành viên mới
Hôm trước Em đã tận mắt thấy phần mềm viết nhật ký công trình xây dựng. Cũng hay hay. giờ tìm Google mãi mà không thấy tin tức gì, chán quá. Bác nào có tin tức gì up lên cho anh em nhà mình coi với. Thank!

anhthuong911

Thành viên có triển vọng
cái này mới đó. bạn nào có thì chia sẻ cho anh em xem với

dodungktxd

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Gửi cho anh em tham khảo đi bạn ơi. Cảm ơn bạn trước.

khang2303

Thành viên mới
Hôm trước em đi họp, chỉ nhìn thấy và xem một tí. Thêm nữa, họ là đơn vị "đối thủ" của mình nên cũng không tiện hỏi. Vậy nên em mới lên nhờ các Bác đó. Em chỉ biết rằng chác chắn có phần mềm đó 100%. đau thật thà rằng chẳng biết thì thôi!

nguyenhuutrinh

Quản trị cấp cao
Chắc chắn đó không phải là Phần mềm viết nhật ký thi công mà là Phần mềm viết hồi ký thi công. Với phần mềm viết Hồi ký thi công, tôi cũng đang nghiên cứu lập thông qua việc học và ứng dụng ngôn ngữ lập trình Macro 4 trên Excel. Các đồng nghiệp hãy chờ nhé. :D

tcttd

Thành viên nhiều triển vọng
hay đây, bác nào có send cho ae đi , mình cũng đang cần cái này

phuongnam164

Thành viên rất năng động
Bác nào có thì gửi cho anh em đi? Phền mềm hay đó?

tr hoan

Thành viên nhiệt tình
Bác nào có thì gửi cho anh em đi? Phền mềm hay đó?

đó là phần mềm viết nhật ký chứ có gì đâu
nhưng nhật ký công trình là phải viết như tập viết để thầy giáo là TVGS kiểm tra xác nhận sau này còn lưu ở chủ đầu tư Vậy thì phần mềm là gì hay lập lại e không được đâu bạn ơi đừng hi vọng điều đó mà theo mẫu trong TCVN 4055-1985 Tổ chức thi công thì hay hơn

thaonhi

Thành viên rất triển vọng
phần mềm viết hồi ký thì chắc là có,còn PM thí nghiệm đất đắp với số lượng mẫu bất kỳ thì mấy hôm nữa tôi đi CT về sẽ úp lên cho mọi người cùng tham khảo

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Phần mềm QLCL GXD đã đáp ứng việc Lập và quản lý Nhật ký thi công xây dựng các bạn nhé. Điều rất tuyệt vời là các thông tin vật liệu, công việc, thí nghiệm, lấy mẫu... được nhập vào để làm Bộ biên bản nghiệm thu thì được tự động đưa vào Nhật ký thi công luôn. Đỡ hẳn công nhập, đối chiếu mà lại khớp thông tin.
Các bạn tìm hiểu bản dùng thử hoặc đặt mua phần mềm QLCL GXD ủng hộ chúng tôi tại địa chỉ https://gxd.vn.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới