Quản lý xây dựng trực tuyến

vietpre

Thành viên năng động
Dear all

Mình đang tham gia Quản lý 01 dự án. Tuy nhiên, mình muốn XD 01 chương trình quản lý trực tuyến với mục đích như sau:

1) Xây dựng 02 website, online 24/24. Lắp đặt camera tại công trình. Bất kỳ thời điểm nào, các account (phân quyền) được phép xem xét tiến độ/hoạt động thi công tại hiện trường. Công trình công cộng nên cũng muốn online để nhân dân được xem luôn.

2) Xây dựng hệ thống biểu mẫu để hàng ngày/tuần/tháng CB của nhà thầu thi công, nhà thầu TVGS, CB của Ban QLDA báo cáo trực tiếp trên website.

3) Xây dựng biểu mẫu quản lý chất lượng công trình (ví dụ theo tiêu chuẩn 100m3 BT phải lấy 2 tổ hợp mẫu thí nghiệm nhưng nhà thầu/TVGS lấy ít, thiếu... hệ thống này sẽ có cảnh báo)

4) Yêu cầu nhà thầu hàng ngày/tuần xây dựng kế hoạch thi công, quản lý....

AE nào đã làm, hay tổ chức nào thực hiện giới thiệu giúp nhé!

Many thanks!

lightd

Thành viên mới
been minh chuyen thi cong he thong erp va minh cung là 1 kỹ sư có thể giúp bạn nhưng giá để build cho tốt cái này không dưới 100tr , mình sẽ lập chi tiết cơ sở dữ liệu và hướng xử lý quy trình -> lâp trình nếu bạn làm

vietpre

Thành viên năng động
been minh chuyen thi cong he thong erp va minh cung là 1 kỹ sư có thể giúp bạn nhưng giá để build cho tốt cái này không dưới 100tr , mình sẽ lập chi tiết cơ sở dữ liệu và hướng xử lý quy trình -> lâp trình nếu bạn làm

Hi bạn!

Chi phí không quan trọng bạn ơi! Vấn đề thế nào để quản lý một cách hiệu quả nhất!
Bạn ở đâu? Có thể gặp nhau trao đổi trực tiếp được không? Hoặc email của mình: leviet789@gmail.com.

Thanks!

dbeelove

Thành viên nhiều triển vọng
Dự án đầy tham vọng, mình rất muốn tham gia trao đổi cùng, không dõ nó đang như thế nào rồi?

vietpre

Thành viên năng động
Vẫn chưa có AE/nhà cung ứng nào submit hết???

dbeelove

Thành viên nhiều triển vọng
Công ty mình đang dùng 1 phần mềm quản lý chi phí cho tất cả các dự án mà cty tham gia.
Chỉ vậy thôi mà mình cũng thấy quy mô của phần mềm không đơn giản tí nào!
Phần mềm mà bạn đang hướng tới nếu thành công thì các chủ đầu tư, ban quản lý dự án sẽ là khách hàng tiềm năng.
Rất cần họ tham gia tư vấn thiết lập nhu cầu người dùng.

vietpre

Thành viên năng động
Hello all

Mình đang là CĐT, muốn các nhà cung ứng dịch vụ CNTT nghiên cứu, giải pháp hợp lý cho công tác quản lý dự án

nklong

Thành viên mới
Dear vietpre,

Mình rất thích thú với dự án của bạn. Mình vừa là dân xây dựng vừa là dân IT. Hy vọng có thể trao đổi kỹ hơn về nhu cầu và cùng bạn tìm ra được giải pháp hợp lý. Nếu được, có thể trao đổi chi tiết hơn qua email demigod81@gmail.com. Thân

thin-housing

Thành viên rất triển vọng
Hay đấy. Với phần mềm này các thành viên có thể quản lý được hồ sơ QLCL, cho ý kiến để hoàn thiện đồng thời quản lý tốt chất lượng công trình. Hay và cần một sản phẩm như thế, GXD chấc đã xem qua ý kiến này.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới