Quy phạm xây dựng nhà đô thị?

Quyetkstd

Thành viên mới
:(:)((..... Công ty vừa điều động Em sang bên Quản lý xây dựng đô thị. Mà trong tay ko có chút tài liệu nào về xây dựng cả như: Chỉ giới đường đỏ, chỉ giới XD, cốt cao tầng, khoảng đua mái...... Các Pro nào có tài liệu liên quan trên gửi em xin với...... Hay chỉ dùm em ở đâu có.

thanhphamduy

Thành viên mới
Tài liệu quản lý xây dựng cần có khi quản lý Dự án XD

Nếu bạn là KTS thì bạn đã có tài liệu này, còn như chưa có thì những vấn đề bạn hỏi đều có trong QCXDVN 01: 2008/BXD, bạn hãy lên mạng BXD để tải về. Chúc bạn thành công.

DutoanGXD

SmartSoftware
:(:)((..... Công ty vừa điều động Em sang bên Quản lý xây dựng đô thị. Mà trong tay ko có chút tài liệu nào về xây dựng cả như: Chỉ giới đường đỏ, chỉ giới XD, cốt cao tầng, khoảng đua mái...... Các Pro nào có tài liệu liên quan trên gửi em xin với...... Hay chỉ dùm em ở đâu có.

Chào Quyetkstd

Bạn hãy yên tâm, không có gì khó đâu; Bạn hãy tập trung nghiên cứu QCXDVN 01: 2008/BXD Cilck vào đây để xem và Dowload; Bạn có thể tham khảo thêm TCXDVN 353: 2005 “Nhà ở liên kế - Tiêu chuẩn thiết kế”quy định các yêu cầu khi thiết kế nhà ở liên kế được Bộ Xây dựng ban hành theo Quyết định số 42/2005/QĐ-BXD ngày 29 tháng 11 năm 2005

Download TCXDVN 353: 2005 tại đây:

File đính kèm

• TCXDVN 353 2005.doc
    673,5 KB · Đọc: 280
Last edited by a moderator:

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới