[RQ]Total Construction Project Management

sh123456

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Mình đang tìm cuốn Total Construction Project Management nhưng không thấy. Cuốn này bản tiếng Anh chỉ cho đọc online thôi. Có bản tiếng Việt ở hàng photo đầu cổng trường xây dựng.
Ai có link down cho mình xin nhé! Cảm ơn nhiều !

C

Cairong

Guest
Các bác cho cái link down luôn thì hay quá. Vào 4rum khác lại phải đăng ký mới có link nên mất thời gian mà mình lại ko thường xuyên tham gia 4rum đó

Chutmayman

Thành viên BQL Diễn đàn
Website
giaxaydung.vn

thienkiepphilang

Thành viên mới
Mình đang tìm cuốn Total Construction Project Management nhưng không thấy. Cuốn này bản tiếng Anh chỉ cho đọc online thôi. Có bản tiếng Việt ở hàng photo đầu cổng trường xây dựng.

Chào bạn, bạn bảo có bản Tiếng Việt ở đầu cổng trường xây dựng à? Tên sách là gì thế? Địa chỉ cụ thể là như thế nào?

damvantai

Thành viên năng động
Website
www.damtaicap.net

Đây là link down bản tiếng Anh, bạn có thể in ra để đọc, khỏi phải đọc online cho mỏi mắt nhé,hihi

Linhk: http://ifile.it/w9ldeoh

Nếu bạn muốn tìm hiểu, trao đổi thêm về quản lý dự án xây dựng thì có thể vào đây: http://my.opera.com/quanlyduanxaydung/blog/

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới