Sản xuất cống theo công nghệ va rung

binhlong

Thành viên nhiều triển vọng
Bạn nào có tài liệu về sản suất cống theo công nghệ va rung có thể cho mình tham khảo với.
Mình đang dựa trên các thông số tính toán và quỉ trình sản xuất này để cải thiện chiều dài 1 đốt cống ( hiện nay chỉ có đúc được 1 m/đốt)

P

PC_Pipe

Guest
Hỏi về công nghệ va rung.

Hiện nay, nhà máy Công ty mình đang sản xuất ống cống theo công nghệ Quay ép và Rung ép. Công nghệ va rung khác như thế nào, bạn có thể nói rõ hơn cho mình biết nha.:-?

binhlong

Thành viên nhiều triển vọng
Công nghệ va rung

Nói chung mình chỉ hiểu nôm na thôi và mình đưa ra đây để mọi người cùng thảo luận:
- Công nghệ rung ép và quay rung của cơ quan bạn đang sử dụng hay va rung điều dựa trên bản chất là tạo ra sự chênh lệch về gia tốc trong quá trình rung, từ đó tạo ra lực ép động.
- Công nghệ Rung ép của bạn được Côngty Hùng Vương vận dung trên cơ sở kết hợp các thiết bị nhập khẩu và một số thiết bị tự chế trong nước và được điều khiển bằng PLC còn thiết bị mình nêu trên là do các thầy ở trường đại học xây dựng Hà Nội chế và gần như điều khiển bằng kinh nghệm thực tiển.
Từ các thiết bị của Đại học XD Hà Nội chế tạo nghe đâu cũng có đơn vị ở ngoài Bắc nâng chiều dài đốt công lên bằng chiều dài cống rung ép của bạn rồi đó.

T

Tran cong Khanh

Guest
[SIZE="a"]
Bạn nào có tài liệu về sản suất cống theo công nghệ va rung có thể cho mình tham khảo với.
Mình đang dựa trên các thông số tính toán và quỉ trình sản xuất này để cải thiện chiều dài 1 đốt cống ( hiện nay chỉ có đúc được 1 m/đốt)
Bạn có công nghệ đúc 1m à cho mình xin đi .mình cám ơn bạn nhiều[/SIZE]

vietphuongvncn

Thành viên mới
Hiện nay, nhà máy Công ty mình đang sản xuất ống cống theo công nghệ Quay ép và Rung ép. Công nghệ va rung khác như thế nào, bạn có thể nói rõ hơn cho mình biết nha.:-?
chào bạn. bạn có thể cho mình xin công nghệ đúc cống va rung được không? Thanks!