Tài liệu tham khảo về khảo sát (VB, HS mẫu)

congtyhoang

Thành viên mới
Tìm mãi cung được văn bản yeu cầu, Chân thành cảm ơn các Bác

Truc2011

Thành viên mới
Bác đã có file khảo sát roi nhưng em không may mắn tìm thay bạn cỏ thể mail lại cho em tham khảo với: Tructtn08@gmail.com

Hai SXDNA

Thành viên mới
chào các bác công ty em đang có kế hoạch thực hiện các tuyến đường nguyên liệi đê phục vụ công ty vào khai thác nguyên liệu rừng để làm giấy . dự đoán khoảng 80 km nhưng các con đường trên đều là đường đất công ty tự san ủi nhưng có vài vấn đề mà em muốn hỏi các bác là:( đường này là đường đất dã có đương mòn rồi chỉ san ủi rông ra )
1. có cần phải khảo sát để thiết kế hay không hay công ty em tự thuê vài kỹ sư giao thông về để làm thôi.
2. nếu không phải khảo sát thì diện tích đất đền bù cho dân thì tính bằng cách nào ( tự đi do à )
3.loại đường này là đường cấp mấy và cần phải xin phép những cơ quan nào và có cần phải thuê tư ván khảo sát hay không giá thuê hiên giờ em cũng chưa biết tính thế nào tính theo 20% dự toán thì công ty em chỉ san thôi thì thế nào.
RẤT MONG ĐƯỢC SỰ GIÚP ĐỠ CỦA MỌI NGƯỜI

dainguyen1982

Thành viên mới
Minh co mau nay ban xem thu co hop khong nhe!(dainguyen1982@yahoo.com.vn)

thiekoi

Thành viên mới
Báo cáo khảo sát hiện trạng công trình

Bác nào có mẫu báo cáo kết qả khảo sát đo vẽ hiện trạng công trình cho E xin với ạ. E xin cảm ơn các Bác.

buisyhau2003

Thành viên mới
Thanks các bác nhiều! E đang tìm hiểu về mục này nên ngô nghê không biết gì về nó :D

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới