Tài liệu học Photoshop tiếng việt

H

HieuPetroland

Guest
Xin cám ơn, nhưng để đọc được file *.chm thì phải dùng phần mềm gì? Vì tôi tải về xong ko mở ra được (file có đuôi .chm)

MINHTRUNG2851981

Thành viên nhiều triển vọng
lê quí hiệp. mình tải về nhưng báo lỗi và không mở được. nhờ anh chỉ dùm nhé. cảm ơn.

Lê Quý Hiệp

Thành viên có triển vọng
File .chm thì windows tự động đọc được bạn à. Các bạn thử download về xem lại xem. Mình vừa down về xem thử rồi. Kô thấy có lỗi gì cả.

Last edited by a moderator:

nguyenanhcuong

Thành viên nhiều triển vọng
Website
khkt.net
Đuôi File *.chm là file trợ giúp chuẩn của Windows, nếu không đọc được bạn hãy nhấn Shift, chọn Open With... sau đó browse vào file WinHelp.exe trong thư mục Windows, đánh dấu để lần sau nó vẫn còn có tác dụng.

anlevinh

Thành viên mới
truoc tien cam on bac. sao em duoc nua chung no lai ngung ha bac

N

nguyen the quan

Guest
lời cảm ơn

cảm ơn anh Hiệp rất nhiều. nôi dung về cách tạo chữ trong phần mềm photoshop do anh hướng dẫn rất chi tiết phong phú và cụ thể. anh có thể giúp em một việc nữa được không:em muốn hỏi về một số chức năng khác của photoshop như chỉnh sửa ảnh,tạo hiệu ứng ...anh có thể hướng dấn thêm cho em và các bạn khác biết cụ thể hơn về cách làm các chức năng ấy được không?nếu được em xin cảm ơn anh nhiều nhiều.rất mong sự hồi âm sớm của anh,cam ơn anh.

nguyenminh1402

Thành viên mới
mình load về nhưng tại sao vẫn báo phải dùng internet mới có thể dùng được vậy? Chỉ giúp mình cách sau khi download về sẽ dùng được ngay. Thank nhiều nha!

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới