Tặng miễn phí Key Kaspersky Internet Security ( KIS ) 2010 bản quyền 1 năm cho tất cả thành viên www

taccongtu185

Thành viên mới
Nhân dịp chương trình quảng bá hình ảnh forum, BQT diễn đàn teen www.santeenvungtau.net tổ chức tặng Key KIS 2010 bản quyền 1 năm cho tất cả thành viên.

Các bạn hãy nhanh tay truy cập vào www.santeenvungtau.net và đăng ký thành viên , để lại mail và nhận Key xịn KIS bản quyền 1 năm .
Chi tiết xem tại Tặng miễn phí Key Kaspersky Internet Security ( KIS ) 2010 bản quyền 1 năm cho tất cả thành viên

Nhanh tay kẻo hết , số lượng có hạn , hiếm có cơ hội nhận Key xịn cho lần sau đâu .

Chương trình bắt đầu từ ngày 10.11.2009 đến khi hết Key .

BQT www.santeenvungtau.net

D

doanquang.pham

Guest
Bác nào khoái key một năm thì đăng ký theo bác ấy nhé.

Ai thích đơn giản hơn thì chỉ cần PM cho em, em tặng Code đăng ký dùng trong thời hạn 6 tháng.

Chỉ có vài chục cái thôi, nhanh chân lên số lượng có hạn :D, ai nhận được key thì PM xác nhận đăng ký thành công để em biết key của em còn tốt hay không nhé :D

huyhungth

Thành viên mới
Bác nào khoái key một năm thì đăng ký theo bác ấy nhé.

Ai thích đơn giản hơn thì chỉ cần PM cho em, em tặng Code đăng ký dùng trong thời hạn 6 tháng.

Chỉ có vài chục cái thôi, nhanh chân lên số lượng có hạn :D, ai nhận được key thì PM xác nhận đăng ký thành công để em biết key của em còn tốt hay không nhé :D
tui cũng đã đăng ký rồi, bạn nào co key cho mình xin một cái . Cái máy tính không có bảo vệ cứ lo nơm nớp. thanks!

goido_536

Thành viên mới
ban nao co key khong cho min xin voi, may tinh minh khong duoc an toan vi bi nhiem i rut do cac ban, ban nao co thi cho minh xin voi nha