Tặng mọi người sách lập trình VBA trong Excel (file PDF có phụ lục Link nội dung tra cứu rất tiện l

597335

Thành viên quan trọng (VIP)
Website
giaxaydung.vn
Trên diễn đàn Giảiphapexcel.com, tác giả Phan Tự Hướng (Giảng viên trường Đại học mỏ địa chất) chia sẻ những kiến thức VBA rất quý báu, hầu hết các phần mềm Dự toán của chúng ta cũng được xây dựng trên ngôn ngữ này. Em cũng đang muốn học hỏi cái này, định tìm mua sách, đọc qua thấy tác giả viết hay quá. Hôm nay rỗi, em liền tổng hợp lại thành file PDF có Mục lục link với nội dung rất tiện lợi cho tra cứu.

Mời các bạn yêu thích VBA, chúng ta cùng nhau nghiên cứu nhé.

File đính kèm

• Giao trinh VBA_GXD.pdf
    3 MB · Đọc: 30.161
Last edited by a moderator:

597335

Thành viên quan trọng (VIP)
Website
giaxaydung.vn
Em đã cập nhật, bổ sung một số điểm vào file mới em vừa gửi lên. Gửi các bác dùng, có thời gian em sẽ cập nhật hoàn chỉnh em sẽ Post lên sau.

Linhwru89

Thành viên rất triển vọng
Em không được học về lập trình nên khi tự học VBA em chỉ học được macro tuần tự thôi. Anh em nào có kinh nghiệm học chỉ cho em với.

ngonu

Thành viên mới
hay quá, cái này e đang cần nè. thanks a lot. =D> có bác nào có sách hướng dẫn từ cơ bản đến nâng cao ko, post ae cùng học đi ạ.

phdntadcd2cd1

Thành viên mới
Sao mình ko cảm ơn được nhỉ. Phải bao nhiêu bài mới đủ vậy. Mình đang tìm hiểu cái này cảm ơn đã chia sẻ

anhvu_gacon

Thành viên mới
Ôi thật là hay,cảm ơn bạn rất là nhiều nhé . Sao ko thấy nút cảm ơn nhỉ , thôi viết trả lời vậy

tr hoan

Thành viên nhiệt tình
Trên diễn đàn Giảiphapexcel.com, tác giả Phan Tự Hướng (Giảng viên trường Đại học mỏ địa chất) chia sẻ những kiến thức VBA rất quý báu, hầu hết các phần mềm Dự toán của chúng ta cũng được xây dựng trên ngôn ngữ này. Em cũng đang muốn học hỏi cái này, định tìm mua sách, đọc qua thấy tác giả viết hay quá. Hôm nay rỗi, em liền tổng hợp lại thành file PDF có Mục lục link với nội dung rất tiện lợi cho tra cứu.

Mời các bạn yêu thích VBA, chúng ta cùng nhau nghiên cứu nhé.

Có cách nào để nhớ được cách viết này không thưa bạn 597335. Tôi đã học nhưng chưa thể viết được. Vậy bạn có cách nào không vậy
Cám ơn

tracynguyen

Thành viên mới
Cam on ban nhieu lam!!! Giao trinh rat huu ich, dac biet la de su dung vi` ban da link cho moi nguoi roi....

luongthien7701

Thành viên có triển vọng
Website
batdongsanbinhduongcity.vn
Uhm, trên 4rum giaiphapexcell kiểm duyệt tốt lắm. Nếu là tại liệu có nguồn từ bên đó thì quá good rùi, ko cần bàn cãi ...

cuong07m

Thành viên mới
sao mình không down được vậy.
Giúp mình với. Mong có ai up lại hộ file này

vanbach26

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
Website
giaydantuonggiare.biz

ranhomang_1203

Thành viên mới
me too, mình cũng không down load được. help me, mình rất cần Giáo trình VBA này, upload lại giùm mình với.

laosucc

Thành viên mới
Mình cũng đang tìm kiếm nó cho công việc. Cảm ơn chủ thớt nhé. Thật bổ ích

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới