TCVN 7959-2008 gạch block bê tông khí chưng áp

viet_cdct

Thành viên nhiều triển vọng
Bác nào có sơ đồ dây chuyền nhà máy gạch khí chưng áp không ạ!

Em đang nghiên cứu thiết kế nhà máy gạch loại này, công suất 200.000 m3/năm. Bác nào có sơ đồ dây chuyền công nghệ không cho anh em xin với nhé! Thank nhiều.

M

music1

Guest
Hi! Co ngay

Ban lien he voi Vien VLXD - Bo Xay dung 235 Nguyen Trai - Thanh Xuan - Ha Noi de duoc tu van day du! Ban vao web www.vibm.vn de biet them thong tin!

huongtl

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Em đang nghiên cứu thiết kế nhà máy gạch loại này, công suất 200.000 m3/năm. Bác nào có sơ đồ dây chuyền công nghệ không cho anh em xin với nhé! Thank nhiều.

Thực ra cái dây chuyền công nghệ này do nhà thầu cung cấp thiết bị thiết kế. Chỉ những chủ đầu tư nào đã nhập dây chuyền thiết bị sản xuất mới có được sơ đồ công nghệ này bạn ạ. Nên có lẽ bạn tìm dây chuyền này là rất khó. Bên mình cũng đang ở giai đoạn đầu tư dự án. Có j có thể cùng trao đổi về vấn đề này.

viet_cdct

Thành viên nhiều triển vọng
Cảm ơn nhiều!

Mình đã tìm thấy dây chuyền của TQ đang lắp ở VN, họ mời sang bên đó xem, sau đó anh em chỉ xin Catalog rồi hẹn sang khi đi xem máy, thế là gì cũng có.

Có internet tiện thật, mấy đồng chí đó còn biết mail tiếng Anh nữa - thứ xa xỉ với người China.:))

xuansoannb

Thành viên mới
sơ đồ bản vẽ dây chuyền thì e có.em vừa thi công song nhà máy BT khi yên phong của VILACERA song.nhưng nắp băt được công nghệ thì có lẽ phải bỏ tiền mua của mấy bác TQ anh ạ.mein của TQ đúng là rẻ nhưng k bền.một số máy chính chắc phải mua của TQ chứ vn khó xs được.như nồi trưng áp 35m,máy nghiền bi 2 cái.....

J

john08

Guest
Hiện nay VN khá nhiều nhà máy này rồi mà, cả thêm các dự án nữa. Mà ở đây có bác nào thi công nhiều nhiều món này chưa ?

vandangpro1

Thành viên mới
cảm ơn bạn nhiều thông tin bạn rất hữu ích tối đang làm phần này
ve sinh cong nghiep

vandangpro1

Thành viên mới
cảm ơn bạn nhiều thông tin bạn rất hữu ích tối đang làm phần này
ve sinh cong nghiep

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới