TCVN5574 -2012 về kết cấu bêtông và bêtông cốt thép

doithang

Thành viên mới
Nhiều bạn băn khoăn sau khi TCXD 356-2005 về kết cấu BTCT (đã quen thuộc với các lớp SV từ K48 về sau ĐHXD) bị hủy bỏ thì dân thiết kế sẽ dùng tiêu chuẩn nào làm cơ sở để thiết kế công trình BTCT. Thể theo nỗi băn khoăn đó tôi xin up lên tiêu chuẩn thay thế TCVN 5574:2012 cho các bạn tham khảo!

Cảm ơn anh rất nhiều vì đã chia sẻ! Tài liệu này chắc rất nhiều người cũng đang tìm nó.
Trân trọng,

chungabc

Thành viên mới
Xin cảm ơn bạn nha, chúc bạn những ngày làm việc hiệu quả, chúc bạn có những đóng góp mới cho các thành viên được tham khảo!

nguyenducvinhquang

Thành viên mới
rất cám ơn bạn đã post tiêu chuẩn cho các anh em trên diễn đàn được tham khảo.

Dung89XD

Thành viên mới
tài liệu em đang cần đọc. cảm ơn anh tthanhchungxd nhiều. mong có được những chia sẽ tài liệu của anh nhiều hơn.

ghostxd

Thành viên có triển vọng
Chương trình tính thép Dầm Cột SAP2000-ETABS 2014
Chương trình tính thép Dầm Cột SAP2000-ETABS 2014 gồm có: tính thép dầm, tính thép cột lệch tâm phẳng, tính thép cột lệch tâm xiên nhằm làm tài liệu phục vụ cho đồ án môn học, đồ án tốt nghiệp kỹ sư xây dựng và thiết kế kết cấu.v.v…
Download Full
http://www.mediafire.com/download/8...+Dam+Cot+tu+Sap2000-Etab+(TCVN+5574-2012).rar

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới