Thành viên phát biểu cảm nghĩ về diễn đàn Giaxaydung.vn

Thảo luận trong 'Quy định và hướng dẫn tham gia diễn đàn' bắt đầu bởi nguyentheanh, 10/8/08.

Lượt xem: 28.240

1. nguyentheanh

nguyentheanh GĐ Trung tâm thông tin, Viện Kinh tế xây dựng Thành viên BQT

Số lượt thích:
    6.501
    Các thành viên, các bạn đồng nghiệp khi tham gia diễn đàn, lần đầu truy cập, tình cờ tìm thấy diễn đàn qua Google xin để lại các dòng "Lưu bút" cảm xuc, suy nghĩ của mình về diễn đàn. Chúng tôi sẽ lưu giữ lâu dài trên diễn đàn.
    Nếu có vấn đề gì cần góp ý hoặc ý tưởng gì giúp hoàn thiện diễn đàn xin hãy nêu giúp chúng tôi.

Xin chân thành cảm ơn. Chúc các bạn có những giây phút hữu ích với giaxaydung.vn.

2. hathuniem

hathuniem Tập sự

Số lượt thích:
    5
    Tìm được tài liệu

Rất cám ơn Giaxaydung, qua diễn đàn mình đã tìm được nhiều tài liệu theo yêu cầu công việc.

3. hanh2310

hanh2310 Tập sự

Số lượt thích:
    6
    Mình cảm ơn ngôi nhà xây dựng, mình đăng nhập thành công để trở thành một thành viên của ngôi nhà xây dựng.

4. vuquocthanh

vuquocthanh Tập sự

Số lượt thích:
    5
    Có lẽ em đã tìm được diễn đàn làm " minh chủ" của mình, em xin được làm quen với các Anh, Chị. Đây quả là kho tàng kiến thức mà từ lâu em hằng tìm kiếm, em sẽ nhờ diễn đàn giúp đỡ nhiều để phục vụ cho công việc hằng ngay của em. Xin chân thành cảm ơn người sáng lập và các thành viên trong diễn đàn.

5. laikhoi

laikhoi Tập sự

Số lượt thích:
    5
    Lần đầu tiên mình vào diển đàn . Mình cũng thấy nhiều thú vị và cũng học được nhiều . Rất cảm ơn những người thành lập . Theo mình đây là một kho tàng quý , nên có các tài liệu hướng dẩn học tập như : Auto Cad, Sap 2000 , Etabs, Revit ... . Nhất là các bài giải thật cụ thể . Vì trong diển đàn cũng có nhiều trình độ khác nhau , những tài liệu cụ thể sẽ giúp ích được nhiều người . Mong một ngày sớm nhất có những sáng kiến hay . xin cám ơn các bạn.

6. thutra188

thutra188 Tập sự

Số lượt thích:
    7
    bắt đầu sang năm 4 mình thấy mình thích cái ngành mà đang học, hihi hơi muộn nhưng thích đế học tốt hơn là mình thấy vui rồi. và mình có ước mơ, ko biết làm những gì để giúp ước mơ sớm biến thành hiên thực. rồi mình lên mạng tìm kiếm, và đã thấy và dừng chân ở Giaxaydung, minh thấy mình đã tìm được nơi giúp cho ước mơ của mình, mình càng đọc các bài trên đây càng thấy hay và bổ ích. Mình rất cảm ơn Giaxaydung!!!

7. cogaidentumiensoncuoc

cogaidentumiensoncuoc Tập sự

Số lượt thích:
    2
    Chào các anh, chị em ở miền núi tỉnh Quảng Nam tình cờ đọc đựợc thông tin trên internet em đã đăng kí làm thành viên với mục đích giao lưu học hỏi và tìm kiếm tài liệu, mong admin và anh chị đi trước chỉ giáo.
    Em xin chân thành cảm ơn !

pth911 and ks.thanhtan like this.
  8. phuongthuy120789

phuongthuy120789 Tập sự

Số lượt thích:
    5
    Chào cả nhà! hôm nay đang loay hoay làm dự toán về mảng xây dựng mới vào nghề nên mãi chẳng xong,lang thang vào mạng gặp đươc ngôi nhà xây dựng ôi! mừng hết nói,nên đăng ký làm thành viên luôn.Rất mong cả nhà giúp đỡ

9. Xe Dap Oi

Xe Dap Oi Kỹ sư định giá hạng 2

Số lượt thích:
    305
    Em xin phép anh Thế Anh em có cảm nghĩ về diễn đàn thế này nhé: Ngon - Bổ - Rẻ =D>

10. bulongsaigon

bulongsaigon Tập sự

Số lượt thích:
    1
    Mình rất cảm ơn diễn đàn này vì đã giúp mình giới thiệu sản phẩm hiện bên mình đang cung cấp đến bạn bè trên toàn quốc.Thanks

bqldagnnvbv thích bài này.
  11. tranquangnam

tranquangnam Tập sự

Số lượt thích:
    7
    Em chào Các Anh(Chị) trong diễn đàn. Nick đăng nhập diễn đàn của em là quangnamyp , em dạo này bật ít vào, nhưng bây giờ truy cập bị thông báo lỗi như sau, em ko hiểu tại sao nữa, Có ai biết cách khắc phục tình trặng này ko ạ? XIn chỉ giùm em. Thank Anh Chị!
    [h=2]Tin nhắn hệ thống[/h]You have been banned for the following reason:
    No reason was specified.
    Date the ban will be lifted: Chưa bao giờ

12. mrpda87

mrpda87 Kỹ sư định giá hạng 3

Số lượt thích:
    123
    Sắp tới khả năng cao là chuyển công tác, không còn nhiều thời gian lang thang la cà trên diễn đàn rồi, buồn quá :((. Chúc cả nhà luôn thành công nhé, chúc diễn đàn ngày càng phát triển hơn nữa.

13. hainamtrasico

hainamtrasico Tập sự

Số lượt thích:
    9
    Diễn đàn này thật bổ ích, giúp tôi rất nhiều trong công việc. Cam ơn diễn đàn

Thang Pham, langduca, pth911 and 6 others like this.
  14. e165f312

e165f312 Tập sự

Số lượt thích:
    5
    Rất vui mừng vì mình đã tìm được nhiều tài liệu cần thiết để phục vụ công việc tại đây. Cảm ơn diễn đàn giaxaydung rất nhiều!!!!!!!

ks.thanhtan, langduca, pth911 and 2 others like this.
  15. ruoitrau2

ruoitrau2 Tập sự

Số lượt thích:
    22
  16. VanToanGXD

VanToanGXD Kỹ sư định giá hạng 2

Số lượt thích:
    993
    Cảm ơn bạn góp ý. Với những trường hợp spam quảng cáo đó, chắc chắn sẽ bị Ban nick vĩnh viễn. Các Mod và Smod vẫn liên tục có online để quản lý Diễn đàn, trường hợp bạn nhìn thấy các bài spam chỉ có thể diễn ra trong 1 thời gian ngắn tức thời.

17. pth911

pth911 Kỹ sư định giá hạng 2

Số lượt thích:
    1.584
    Khi phát hiện Spams quảng cáo tại bất kỳ chủ đề hoặc chuyên mục nào thì mọi người có thể vào Topic này đề xuất các Mod, SMod, Admin xử lý nhe:
    http://www.giaxaydung.vn/diendan/showthread.php?t=46826&p=167929&viewfull=1#post167929
    Thanks bạn nhiều!

18. dacota0102

dacota0102 Kỹ sư định giá hạng 3

Số lượt thích:
    42
    Cảm tưởng của tôi về Diễn đàn: bổ ích, nghiêm túc. Mong diễn đàn ngày càng phát triển. Kính chúc các thành viên BQT mạnh khỏe và thành đạt

19. dinhthien187

dinhthien187 Tập sự

Số lượt thích:
    5
    Rất hữu ích. cám ơn diễn đàn này minh thấy mình đã tìm được nơi giúp cho ước mơ của mình, mình càng đọc các bài trên đây càng thấy hay và bổ ích. Mình rất cảm ơn Giaxaydung!!!

20. trankichthong

trankichthong Tập sự

Số lượt thích:
    23
    Diễn đàn rất bổ ích với anh em làm xây dựng như mình, Mong diễn đàn ngày càng lớn mạnh hơn!