Thành viên phát biểu cảm nghĩ về diễn đàn Giaxaydung.vn

khangvinhquoc

Thành viên năng động
Những năm qua nhờ diễn đàn đào tạo chỉ dẫn mà rất nhiều anh em trong ngành xây dựng đã trưởng thành lên rất nhiều. Mình tin tưởng rằng diễn đàn sẽ không ngừng lớn mạnh để đưa xây dựng nước ta ngày một đi lên. Chúc diễn đàn sức khỏe, vạn sự như ý!

tranhaiduongvc11

Thành viên sắp lên hạng là thành viên tuyệt vời
Cảm ơn đ/c khangvinhquoc đã nêu lên công sức to lớn của Diễn đàn GXD danh cho các thành viên nói riêng và ngành xây dựng nói chung. Chúc anh/chị/em Diễn đàn mạnh khỏe - an khang- thịnh vượng.

gamgiaxaydung

Thành viên có triển vọng
Xin chào đại gia đình giaxaydung. Tôi tốt nghiệp Đại học xây dựng năm 2007 khoa CNTT, ngành Tin học ứng dụng XD. Là người thường xuyên truy cập vào trang giaxaydung.vn cũng như diễn đàn Giaxaydung, tôi thấy đây là một địa chỉ rất bổ ích và tin cậy cho những người hoạt động trong lĩnh vực xây dựng. Năm mới Giáp Ngọ chúc giaxaydung ngày càng phát triển, chúc anh Nguyễn Thế Anh cùng BQT diễn đàn cùng toàn thể thành viên diễn đàn giaxaydung dồi dào sức khỏa, an khang, thịnh vượng.

haoksxd

Thành viên mới
Bác nào có giáo trình điều tiến độ Ms Project 2007 cho mình với

nguyenhungbackan

Thành viên mới
Xin chào tất cả các anh em trong diễn đàn, minh hôm nay vào diễn đàn vẫn còn bỡ ngỡ mong được các anh chi giúp đỡ. Minh muốn tham gia diễn đàn để học hỏi về xây dựng.

dohoanganh91

Thành viên mới
Cám ơn các ac trong GXD.
GXD là một thư viện , kho tàng vô giá về mặt kiến thức chuyên môn trong ngành xây dựng. :)

nguyenvanhieu0979770102

Thành viên mới
Minh thật hạnh phúc!
Tên: Nguyễn Văn Hiệu
Sinh: 01/10/1989
Công việc hiện tại là cán bộ kĩ thuật
Kinh Nghiệm: 6 tháng
SĐT: 0979770102
Rất mong được làm quen với các bạn để được chia sẻ những hiểu biết và khó khăn trong nghề của chúng mình nhé!
chúc các bạn luôn vui và hạnh phúc

locphat3968

Thành viên mới
Cảm ơn ngôi nhà xây dựng đã giúp đỡ để em có thể tham gia và học tập kho tàng kiến thức mà mình còn hạn chế. Hy vọng khi tham gia các anh chị có thể chỉ bảo để em học hỏi thêm kiến thức. Kính chúc các anh chị thành viên lời chúc sức khỏe, thành công và hành phúc

DutoanGXD

SmartSoftware
Cảm ơn ngôi nhà xây dựng đã giúp đỡ để em có thể tham gia và học tập kho tàng kiến thức mà mình còn hạn chế. Hy vọng khi tham gia các anh chị có thể chỉ bảo để em học hỏi thêm kiến thức. Kính chúc các anh chị thành viên lời chúc sức khỏe, thành công và hành phúc
Rất vui vì bạn đã tham gia diễn đàn, cách trau dồi kiến thức và học hỏi kinh nghiệm về công việc nhanh nhất là bạn năng thường xuyên vào diễn đàn tham gia trao đổi, thảo luận với mọi người.
Chúc bạn vui khi tham gia diễn đàn và sẽ học tập được nhiều điều bổ ích từ diễn đàn mang lại! :)

minhthuan111

Thành viên mới
Minh môi tham gia dien dan chua biet cach post bai moi, ai biet mach minh voi. cam on moi nguoi nha

binhdothi1810

Thành viên mới
chao cac anh chi! em tên là bình. em học về kinh tế xây dựng ở trường giao thông. Thực sự là con gái lại vừa ra trường nên em cảm thấy rất khó khăn trong công việc. rất mong các anh chi trong diễn đàn có thể giúp đỡ.

Dangphu368

Thành viên mới
Rất bổ ích cho tập thể anh em làm bên nganh xây dưngj . Cảm ơn diễn đàn giaxaydung.vn. Cảm ơn các anh chị trong Ban quản trị đã xây dưngj nên kho tàng kiến thức cho mỗi chúng ta.:)

Xe Dap Oi

Thành viên sắp lên hạng là thành viên tuyệt vời
Rất bổ ích cho tập thể anh em làm bên nganh xây dưngj . Cảm ơn diễn đàn giaxaydung.vn. Cảm ơn các anh chị trong Ban quản trị đã xây dưngj nên kho tàng kiến thức cho mỗi chúng ta.:)

Nghe câu của bạn mà tôi cứ cảm tưởng như vừa làm trận bóng đá 60 phút trên sân Thủy lợi dưới cái nắng 35 độ C, hết giờ ra được tu một cốc bia hơi ngon mát lạnh. Các bạn năng spam vào nhé thì sẽ vừa giỏi gõ mõ bàn phím trên đầu ngón tay mà còn cả kiến thức nữa đấy .:cool:

barefooter_ce

Thành viên năng động
Theo quan điểm cá nhân em, GXD thực sự là một diễn đàn về chuyên ngành cần thiết và hữu ích đối với anh em làm nghề, cung cấp và cập nhật nhiều kiến thức, kinh nghiệm trong công việc cho các thành viên. Qua đó, thúc đẩy sự tiến bộ của ngành xây dựng, đóng góp vào sự phát triển hệ thống cơ sở hạ tầng còn yếu kém của Việt Nam, nâng cao hiệu quả đầu tư các dự án xây dựng cơ bản.
Ngoài ra, cũng mong các bác ban quản trị diễn đàn tạo một sân chơi rộng hơn để a e có thể thỉnh thoảng giao lưu, biết mặt nhau, có khi lại giúp đỡ nhau được nhiều hơn trong công việc và cuộc sống. Có thể là bóng bánh, bia bọt vào các dịp lễ, tết, v.v..
Trên đây là vài ý kiến cá nhân em về diễn đàn. Chúc diễn đàn ngày càng phát triển, chúc các bác AD mà MOD có sức khỏe tốt để cống hiến xây dựng diễn đàn nhiều hơn.
Regards!

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới