Thông tư số 05/2015/TT-BKHĐT Quy định chi tiết lập hồ sơ mời thầu mua sắm hàng hoá

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
nguyentheanh đăng tải 1 tài nguyên mới trên Thư viện GXD: Tài liệu đăng trên thư viện, bạn cuộn lên sẽ thấy nút Download cạnh tiêu đề bài viết nhé.

Thông tư số 05/2015/TT-BKHĐT Quy định chi tiết lập hồ sơ mời thầu mua sắm hàng hoá - thông tư quy định chi tiết lập hồ sơ mời thầu mua sắm hàng hoá

Thông tư số 05/2015/TT-BKHĐT ngày 16/06/2015 của Bộ Kế hoạch và Đầu tư Quy định chi tiết lập hồ sơ mời thầu mua sắm hàng hoá. Có hiệu lực từ ngày 01/08/2015. Các bạn kích vào nút Tải xuống ở phía bên phải để tải văn bản.

Bạn hãy kích vào đây để tìm hiểu thêm về tài nguyên này...

Chỉnh sửa cuối:

trung_vd

Thành viên rất triển vọng
Đã bác nào có bản word để sử dụng chưa, cho em xin với ạ!

Em kiếm cả tuần này mà chưa thấy, hồ sơ thì đang phải xây dựng rồi để đầu tháng 8 phát hành.

songtra

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Website
www.danangportvn.com

longriver28284

Thành viên rất triển vọng
Đã bác nào có bản word để sử dụng chưa, cho em xin với ạ!

Em kiếm cả tuần này mà chưa thấy, hồ sơ thì đang phải xây dựng rồi để đầu tháng 8 phát hành.
Của bạn đây, nguồn: thuvienphapluat.vn

File đính kèm

• 05_2015_TT-BKHDT.doc
    2,6 MB · Đọc: 499

Đỗ Ngọc Đỉnh

Thành viên mới
BÁC NÀO CÓ CÁI THÔNG TƯ NÀY BẢN SONG NGỮ HOẶC BẢN TIẾNG ANH KO CHO EM VỚI. ĐANG LÀM GÓI THẦU MUA SẮM VỚI NƯỚC NGOÀI NÊN CẦN LẮM 1 BẢN SONG NGỮ HOẶC TIẾNG ANH ^^~

chautran123

Thành viên mới
BÁC NÀO CÓ CÁI THÔNG TƯ NÀY BẢN SONG NGỮ HOẶC BẢN TIẾNG ANH KO CHO EM VỚI. ĐANG LÀM GÓI THẦU MUA SẮM VỚI NƯỚC NGOÀI NÊN CẦN LẮM 1 BẢN SONG NGỮ HOẶC TIẾNG ANH ^^~
Bác đã tìm thấy bản tiếng anh nào chưa bác, có thì cho em xin với, em cũng đang cần quá :(

kixinh

Thành viên mới
cảm ơn bạn longriver rất nhiều. 5 sao cho bạn

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới