Tiếng Anh TOEIC Online cho người đi làm

Anntran

Thành viên mới
Mình biết có nhiều bạn đang băn khoăn không biết nên bắt đầu từ đâu và luyện TOEIC ở đâu thì hiệu quả. Mình cũng từng như các bạn, tìm kiếm rất nhiều trung tâm Anh Ngữ và kể cả tự học ở nhà luôn cũng không thấy kết quả khả quan. Nhưng rồi sau đó mình tìm được một web luyện TOEIC rất hay đó là GiaSuToeic.com.

Web này là trang web ôn thi TOEIC trực tuyến nên mình có thể học mọi lúc mọi nơi trên cả laptop và điện thoại, còn có cả ứng dụng di động luôn, cực kỳ tiện lợi. Bạn sẽ được cung cấp tất cả những bài học để bạn nhanh chóng nâng cao được kỹ năng nghe và đọc của mình bao gồm ngữ pháp, từ vựng, đề luyện tập, chiến lược làm bài...

Hay nhất là tất cả bài tập đều được dịch nghĩa và giải thích cặn kẽ để người học luôn luôn hiểu được lý do chọn đáp án.

Ngoài phần đề luyện tập ra, chương trình học từ vựng và ngữ pháp trên trang web này cũng rất hay. Từ vựng thiết yếu cho TOEIC được trình bày một cách sinh động theo bộ 600 từ vựng Toeic và chia nhỏ thành 50 chủ đề để cho dễ học. Phần ngữ pháp TOEIC thì ngắn gọn, dễ hiểu và có cả bài tập kiểm tra kiến thức đã học nữa.

Bạn còn có thể làm gần 20 đề thi Toeic full và những đề thi rút gọn nữa. Sau khi làm xong bạn sẽ được chấm điểm ngay và giải thích từng đáp án kỹ lưỡng. Do đó mà việc học của bạn trở nên cực kỳ dễ dàng vì không cần phải tốn nhiều thời gian mua sách về làm hoặc học trung tâm để được sửa từng lỗi rất mất thời gian.

Mình biết web đang có chương trình chỉ cần bạn đăng ký tài khoản thì sẽ được làm bài kiểm tra đầu vào và học thử miễn phí đó nha, nhưng không biết sẽ kết thúc lúc nào. Cho nên mọi người nhanh tay đăng ký và học thử nhé. Chúc mọi người học TOEIC online vui!

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới