Tiêu chuẩn ngành Thủy lợi

H

hnlan

Guest
Các bác tìm hộ tớ file tiêu chuẩn 22TCN 241-98 về công trình chỉnh trị sông với. Tớ tìm thấy 1 bản nhưng nó lại bị mất các hình vẽ và thiếu trang.

lieu_xieu

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
Gửi các bác 14TCN 165-2006 Thành phần, khối lượng khảo sát địa hình công trình đê điều. Toàn file ảnh thôi nhìn mờ mờ nhưng được cái hàng hiếm ko có trên mạng, bác nào đang cần thì dùng tạm cũng ok lắm.

btw, không biết ông nào lập ra cái trang khohangtonghop.com, bán tiêu chuẩn thì đắt lòi 15 nghìn 1 file, mà tôi nộp tiền xong, lấy user và pass xong, vào down thì nhận được mỗi dòng lạnh lùng: Tập tin bạn cần tải không tồn tại. Xin vui lòng thử lại!

Thế là thế x nào? 15k/1file cũng được thôi thì nghiến răng, nhưng có thì bán không có thì thôi chứ, ai lại ăn ở thế.

File đính kèm

• 14TCN 165-2006-part1.rar
    1,1 MB · Đọc: 1.505
  • 14TCN 165-2006-part2.rar
    930,4 KB · Đọc: 1.123

Thanhsona27a

Thành viên mới
thanhsona27@gmail.com

Ai có tiêu chuẩn 14TCN 20-2004 cho tôi xin. gấp lắm:">

Ngo To

Thành viên mới
em cần tiêu chuẩn 14TCN 195-2006; 196-2006 để hoàn thiện hồ sơ, anh có thì cho em xin 1 bản . em xin cảm ơn . email : Ngoto567@yahoo.com

huynhvantao1978

Thành viên mới
em không phải chuyên nghành thủy lợi nên khi lập đề cương khảo sát công trình Kiên cố hóa kênh mương không biết đơn vị Tư vấn lập đúng hay không anh chị nào biết chỉ giúp em với

huythuyloi

Thành viên mới
Hiện nay tôi đang lập cắm mốc ranh giới thu hồi đất khu tái định cư. Bạn nào có định mức quy định quy cách, vị trí cắm mốc cho tôi xin với. Cảm ơn nhiều.

daohoakhach

Thành viên mới
Sao không tải xuống được vậy các anh ơi ?
Tài liệu này rất và rất hữu ích cho mọi người đang làm công tác xây dựng thủy lợi .

mdbf

Thành viên mới
Cam on ban da chia se mot khoi kien thuc dang ke, giup cho nhieu nguoi. Rat cam on ban

HCT

Thành viên nhiều triển vọng
Minh đang cần tìm tài liệu nào nói về ta luy đào đất là 30%. Bạn nào có cho mình xin với.

phutdbk

Thành viên nhiều triển vọng
hay lắm! khi nào đụng đến mình sẽ xem. thanh các bác nhiều

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới