Tìm bản vẽ và thuyết minh biện pháp thi công hệ thống điện, nước, ĐHKK

• Khởi xướng haydoiday
  • Ngày gửi
H

haydoiday

Guest
Bác đừng ham quá thế, mỗi người một ít thì dần dần sẽ thành nhiều, người này gửi bản vẽ thì sẽ có người khác gửi thuyết minh. Tuy là không đồng bộ nhưng bác chịu khó đọc và suy nghĩ một tí thì chắc cũng hiểu được phần nào. Bác post comment kiểu này mất hết lòng tốt của người khác.
Tớ gửi thêm bản thuyết minh thi công điện của nhà máy Dutch Lady Vietnam, bản vẽ tớ chả hiểu sao sau khi recover thì không đọc được nữa.
Bạn hiểu sai ý mình! Do đây là "chủ đề biện pháp thi công" chứ không phải về " chủ đề về thiết kế". Post bài đúng chỗ sẽ giúp cho những thành viên mới khi cần tìm tài liệu hay tham khảo sẽ dễ dàng đúng không?

phong_oen

Thành viên mới
Gửi bạn hoamuathu84

Bạn có thẻ mail cho minh chứ. minh sẽ bí mật mà
email: phong_oen@yahoo.com
Trân trọng cảm ơn

Last edited by a moderator:

tvgs

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Biện pháp thi công hệ VRV

Thuyết minh này tớ thấy trong bộ hồ sơ thi công một nhà ĐHSX của một công ty dưới Quảng Ninh (dùng hệ CityMulti R22 của Mitsubishi), chắc vẫn còn dùng được ít nào đó, bác nào có nhu cầu thì tham khảo nhé.

File đính kèm

• Thi cong VRV - VRF.pdf
    233,6 KB · Đọc: 4.934

cuongvap

Thành viên mới
xin biện pháp thi công

mình ko down load được BPTC cột viễn thông 45m, gửi mail cho mình nhé!
cảm ơn, mail của mình ( cuongvap_cuongvap@yahoo.com )

Minhchung

Thành viên mới
có thể gửi cho mình đc ko?

Mình bây giờ đang cần biện pháp thi công thoát nước đô thị.
Các file của các bạn mình ko thể down về đc!
Bạn nào có thì có thể gửỉ mail trực tiếp cho mình đc ko:
PM:giangholangtugt@yahoo.com
Cảm ơn nhiều nhé!

cuongvap

Thành viên mới
Mình đang cần biện pháp thi công cột viễn thông, mình ko down load được bạn gửi cho mình vào đây nhé ( cuongvap_cuongvap@yahoo.com ) mình cảm ơn

minhtuanxl

Thành viên mới
Hỏi

Chào bạn Đào Xuân Sơn.
Trước hết mình xin cảm ơn về các file bản vẽ thi công điện, nước và chống sét bạn gửi. Nhưng vì sao mình download xuống rồi lại không mở được trên Acad 2004 và Acad 2007. Vật xin hỏi bạn vẽ trên Acad nào? Nếu có thể bạn chuyển sang Acad 2004 giúp minh vớí được không?
Nếu được gửi cho mình theo địa chỉ email: minhtuanxl@gmail.com
Minh cảm ơn nhiều

H

huynhautoatc

Guest
Mình đang cần Tài liệu về biện pháp tổ chức thi công hệ thống Busbar, và lắp đặt hệ thống tủ điện động lực cho trung tâm thương mại. Bạn nào có thì chia sẻ cho mình với. Mình Cám ơn trước nhé! gửi cho mình theo đc mail huynhautoatc@gmail.com

quangphong1983

Thành viên mới
cám ơn thuongenvn cho biện pháp lắp đặt điện nước rất hiệu quả

linh610

Thành viên mới
có ai có ban vẽ thiết kế cống ly tâm do so khoa học công nghệ thành phố hồ chí minh thiết kế khong cho mình với. cám on nhiều nhé. halinh_05@yahoo.com

L

lee Y

Guest
em đang cần một bài hướng dẫn về phương pháp thiết kế điện_nước cho công trình, các anh chị nào có cho em xin với có thể gởi qua mail cho em, em xin cảm ơn.
vohuu_hung@yahoo.com.vn

hoangthachttc

Thành viên mới
Cảm ơn bạn rất nhiều, mình đang cần tài liệu đó, khi thi cong chung ta phai nghien cuu truoc tai lieu va phuong an thi cong, nhu vay khi tham gia thi cong se khong con vuong va luc do giai quyet van de 1 cach nhanh nhat va hieu qua nhat

khachquaduong2886

Thành viên mới
các bác được gửi rùi thì cho lên diễn đàn đi chứ đừng có dùng một mình như thế. Bác nào có biện pháp thi công hệ thống điện bao gồm đường dây 35KV, TBA và đường dây 0,4KV cho em xin với. Các bác có thể up lên diên đàn hoặc gửi cho mình qua email: o0o_vi.sao_o00@yaoo.com Cảm ơn các bác trước nhé

T

tha_final

Guest
mình đang làm luận văn về đề tài "thiết kế hệ thông điện theo tiêu chuẩn chống cháy nổ"(zone1,2) ai có tài liệu về vấn đề đó thi share cho mình với.mình đang rất cần.
Thank befor
Mail: hoang_anh1809@yahoo.com

hanoi545

Thành viên mới
Chia sẻ:
Bác nào có biện pháp (thuyết minh + bản vẽ) thi công điện chiếu sáng đô thị không ? loại cột thép ý. up lên cho em xin với. Hoặc gửi theo ĐC : hanoi545@yahooo.com

N

Nam ks

Guest
cung la mot tai lieu tham khao co y nghia. Cam on ban nhe

thanhshear

Thành viên mới
Cảm ơn nhiều!Thật là bổ ích cho mọi người.

V

vanhop1809

Guest
Bạn nào có thuyết minh, bản vẽ thi công công trình dan dung cho tôi xin nhé. Tôi xin cảm ơn.
các bạn có thể up lên hoặc Mail cho tôi theo địa chỉ:
vanhop1809@gmail.com

cuongcaca

Thành viên mới
Bác nào có biện pháp (thuyết minh + bản vẽ) thi công điện chiếu sáng đô thị không ? loại cột thép ý. up lên cho em xin với. Hoặc gửi theo ĐC : thanhphuc3688@gmail.com

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới