Tìm bản vẽ và thuyết minh biện pháp thi công hệ thống điện, nước, ĐHKK

• Khởi xướng haydoiday
  • Ngày gửi
A

atuanksxd

Guest
Chào các bac. EM chuẩn bị làm hồ sơ đấu thầu về hoàn thiện nhà ga sân bay. ai có bien pháp thi công cho mình xin làm mẫu với. Xin cảm ơn các bác nhiều. Email: (atuanksxd@gmail.com)

vuchinh1973

Thành viên mới
mình đang cần biện pháp thi công điện nước nhà cao tầng, bạn nào có cho mình xin với cảm ơn nhiều địa chỉ mail của mình là vuchinh1973@yahoo.com.vn

lethanhgiang

Thành viên rất triển vọng
Ai có biện pháp thi công hệ thống cấp điện, và hệ thống điện chiếu sáng đô thị boss lên cho minh xem với...
Xin cảm ơn!

T

tranlamxn36

Guest
Mình bên đơn vị thi công nên hay đi đấu thầu nhiều. Đang cần tìm một số tài liệu như trên. Bác nào có cho mình xin tý tài liệu. Có thể up lên trên diễn đàn hoặc gửi vào mail của mình theo địa chỉ ks.nguyenminhduc@gmail.com
Xin cảm ơn!
ban xin dc bphap thi cong day chua cho toi voi cam on nhieu dia chi :tranl·mn36@yahoo.com.vn

T

tranlamxn36

Guest
bac nao co bphap thi cong dien dong luc, dien chieu sang do thi cho em xin cam on
dia chi: tranl·mn36@yahoo.com.vn

Trung Ta

Thành viên mới
Thuyết minh biện pháp thi công: san nền, đường bê tông, hệ thống cấp thoát nước ngoài nhà, chiếu sáng ngoài nhà

Tui đang cần gấp "Biện pháp thi công: san nền, đường bê tông, hệ thống cấp thoát nước ngoài nhà, chiếu sáng ngoài nhà". Bác nào có thì Up lên cho tui với:((....
Thanks các Bác nhiều.........................

thanhtuart

Thành viên mới
thanks!

Anh em thông cảm vì File quá nặng và quá nhiều nên phải up nhiều lần. Mình đã nén lai bằng Winrar mà vẫn còn tới 1,22Mb nên không up len được. Các anh em cứu bồ với

thanhtuart

Thành viên mới
thanks!

MÌnh damg rất cần những tài liệu này tham khảo. Cám ơn nhìu.

anhdoank88

Thành viên mới
điện nhà xưởng

Chào các bac! em đang làm hồ sơ thầu 1 công trình điện nhà xưởng và điện chiếu sáng giá trị khoang 11 tỷ. bác nào có BPTC hay cho em xin bộ HSDT tương đã đấu thầu rồi.
Em xin cảm ơn !
Đ/C Email: vandoank6@gmail.com

huyphamvan

Thành viên mới
bptc tiếp địa

Mình đang cần bptc hệ thống tiếp địa. bác nào có cho e xin với nhé! thanks các bác nhìu

bacbacbac

Thành viên mới
Thuyết minh này tớ thấy trong bộ hồ sơ thi công một nhà ĐHSX của một công ty dưới Quảng Ninh (dùng hệ CityMulti R22 của Mitsubishi), chắc vẫn còn dùng được ít nào đó, bác nào có nhu cầu thì tham khảo nhé.
cám ơn bạn nhé!

nguyen trung

Thành viên mới
nhieu bai viet, tuy nhien tim duoc cac bai dung nhu cau rat kho

các bài viết hay và bổ ích - nhưng tìm kiếm lại rất khó khăn - không hiểu do lỗi của mạng hay do người gửi bài đây?

xuanhaitia

Thành viên mới
xin thuyết minh biện pháp kỹ thuật thi công hạng mục điện nhẹ chung cư.

Bác nào có cho em xin bản thuyết minh biện pháp kỹ thuật thi cong hệ thống điện nhẹ gửi lên cho em xin với, em đang rất cần. thanks

huyxd2012

Thành viên mới
Thanks!

Cảm ơn sự hữu ích của trang wed cùng các thành viên.
Đặc biệt là bạn!
Xin cám ơn rất nhiều.

vangiangsd19

Thành viên mới
thuyết minh bản vẽ tc: cấp điện chiếu sáng chung, hệ thống phòng cháy chữa cháy,thoát nước ngoài nhà

Bác nào có bptc cấp điện chiếu sáng chung, hệ thống phòng cháy chữa cháy, thoát nước ngoài nhà. Cho tôi xin tôi đang cần gấp thanks.
địa chỉ: vangiangsd19@gmail.com

MAI_HAI

Thành viên mới
Trên diễn đàn có bác nào có biện pháp thi công phá dỡ không (bản vẽ + thuyết minh), nếu bác nào có cho mình với
Mình cảm ơn ! Email: Hoanganhhaihp@Gmail.com

congtuxomnui207

Thành viên mới
có bác nào có biện pháp thi công phần điện trong nhà máy nước nước sạch không cho mình xin với,minh đang rất cần.cảm ơn các bác nhiều nhé!

congtien2011

Thành viên mới
thanks ! minh thay doc song thay yeu cau qui trinh cung rat chat che day, neu co nhan thi cong cung khong the bo qua duoc

dory_yeu

Thành viên mới
Có bác nào có bản vẽ thiết kế hệ thống điện cho Nhà xưởng hoặc nhà kho không up lên cho mình xin với. Mình đang cần gấp. Thank so much.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới