Tính toán và biện pháp thi công chung cư cao tầng update liên tục

• Khởi xướng tendangky
  • Ngày gửi
T

tendangky

Guest
Để các bạn hiểu hơn về tính toán các công trình chung cư cũng như các công trình nhà cao tầng hôm nay mình post lên đầy đủ nội dung quy trình tính toán và biện pháp thi công nhà cao tầng.

File đính kèm

• THUYET MINH BIEN PHAP.doc
    2 MB · Đọc: 4.621
T

thao2000

Guest
Bạn có thể cho mình file về đền bù giải tỏa của chung cư cao tầng không? hoặc có file lập dự án chung cư cao tầng cũng được. mình rất cần. cảm ơn bạn trước.
gởi cho mình: thuykt@stslogi.com

T

tendangky

Guest
Mình đưa cái này coi có đúng không nha, cũng không rõ nữa nhưng mình cũng post lên cho bạn tham khảo

File đính kèm

• THI CONG.doc
    515 KB · Đọc: 2.681

Linh_04

Thành viên mới
Minh tải được nhưng đây là file thiết kế ko phải tài liệu mình cần. Ai có tài liệu biện pháp thi công cừ Larsen thì mail cho mình theo địa chỉ Linh_04@yahoo.com nha cảm ớn trước nha.

G

giavinh

Guest
mình send wa mail cho bạn rùi,,tham khảo xong cho mình ý kiến nhé..bác nào chỉ cho em cách upload bài lên diễn đàn với..em cũng có vài biện pháp thi công mún chia sẽ mà ko biết upload len tại yêu cầu như thế nào...bác nào giúp em nhé...thanks.

............................................................................................................................................
"không gian khổ lấy gì làm chất liệu
không lang thang đâu biết nắng mưa nhiều"

Roseto82

Thành viên mới
Cám ơn nhiều nha, mình vừa tìm việc ở công ty thi công, tài liệu ở đây giúp được nhiều cho mình lắm lắm.

N

namhaiphong

Guest
CHÀO TENDANGKY SAO BẠN KHÔNG CHÉP LUN PHẦN KHUNG
KHI NÀO RẢNH BẠN GỬI LUN CCHO MÌNH PHÀN KHUNG,VÀ CẢ BẢN VẼ NỮA NHA
ĐỊA CHỈ MAIL CỦA MÌNH LYNX85LE@YAHOO.COM
CẢM ƠN BẠN TRƯỚC NHA

bimap

Thành viên mới
Để các bạn hiểu hơn về tính toán các công trình chung cư cũng như các công trình nhà cao tầng hôm nay mình post lên đầy đủ nội dung quy trình tính toán và biện pháp thi công nhà cao tầng.
rat hay va bo ích! cap on bro rat nhieu!

moiratruong

Thành viên rất năng động
her,cái này nếu mình ko lầm thì nó chính là đồ án tốt nghiệp kỹ sư xây dựng thì phải

letungduong

Thành viên có triển vọng
mình đã chuyển font tài lệu của bác tendangky mọi người dùng thử

File đính kèm

• biện pháp thi công của tendangky.docx
    257,9 KB · Đọc: 368
  • PHẦN A.docx
    1,1 MB · Đọc: 325

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới