Trong MS project làm sao để bỏ các chú thích tiếng Anh ở biểu đồ tiến độ và nhân lực hoặc đổi sang t

thonglaopro

Thành viên mới
Các bác PRO ơi cho em hỏi một chút khi in ấn biểu đồ project 2003 !
"trong project 2003 thì biểu đồ tiến độ thi công và biểu đồ nhân lực khi in (view ) lên nó có các chú thích bằng tiếng anh bên dưới trang in vd: Task , Split , Progress , ...vv Bây giờ em muốn chuyển các chú thích này sang tiếng việt hoặc bỏ nó đi mà em không biết làm sao ! Kính mong các bác chỉ dùm em . Em chân thành cảm ơn!

Vinh

Thành viên mới
"trong project 2003 thì biểu đồ tiến độ thi công và biểu đồ nhân lực khi in (view ) lên nó có các chú thích bằng tiếng anh bên dưới trang in vd: Task , Split , Progress , ...vv Bây giờ em muốn chuyển các chú thích này sang tiếng việt hoặc bỏ nó đi mà em không biết làm sao ! Kính mong các bác chỉ dùm em. . Em chân thành cảm ơn!
thonglaopro vao mục Page Setup, cửa sổ Page Setup - Grantt Chart, chon Legend, chọn None

Last edited by a moderator:

yoyo_ok

Thành viên mới
"trong project 2003 thì biểu đồ tiến độ thi công và biểu đồ nhân lực khi in (view ) lên nó có các chú thích bằng tiếng anh bên dưới trang in vd: Task , Split , Progress , ...vv Bây giờ em muốn chuyển các chú thích này sang tiếng việt hoặc bỏ nó đi mà em không biết làm sao ! Kính mong các bác chỉ dùm em. . Em chân thành cảm ơn!
thonglaopro vao mục Page Setup, cửa sổ Page Setup - Grantt Chart, chon Legend, chọn None
Bạn cứ in ra nhé!
Sau đó dán giấy và pho to la ok

thonglaopro

Thành viên mới
cảm ơn yoyo _ ok về câu trả lời . Nhưng làm thế quá thủ công , cái đó thì mình biết . Khi mình làm hồ sơ thầu ý , lập tiến độ mà nữa việt nữa anh thì nó không ra gì cả nên mình muốn chỉnh cái ghi chú sang tiếng việt , Mình tưởng có cách sửa pro hơn . Mình thường coppy sang autocad mình sửa hay hơn cách của bạn ! Hy vọng có bác pro nào có thể chỉnh được !

trung.gcompany

Thành viên mới
Lúc đầu mình cũng tưởng thonglaopro hỏi như vậy. Mình nghĩ đây là bạn dùng bản setup tiếng anh. Mình nghe đâu có bản setup tiếng việt.

Last edited by a moderator:

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới