Tư vấn về Kiểm toán báo cáo quyết toán vốn đầu tư XDCB!

• Khởi xướng phamtuanxd
  • Ngày gửi
P

phamtuanxd

Guest
(Thưa supmode: Bài này em đã up bên mục Giá xây dựng - Ngôi nhà Xây dựng - Giaxaydung.vn > Giảng đường đầu tư xây dựng công trình online > Kế toán, kiểm toán trong hoạt động xây dựng) nhưng có lẽ mọi người hơi khó theo dõi nên em xin phép up thêm ở Box này. Kính mong supmode xem xét, đừng delete đi nhé :).:(
Xin chào các bác và toàn thể các anh, chị, em trong diễn đàn!
Mình đã là thành viên của diễn đàn từ những ngày diễn đàn mới thành lập nhưng cũng không có nhiều thời gian, cơ hội online để trao đổi và đóng góp các bài viết cho diễn đàn ngày càng phong phú hơn.
Hiện nay mình đang công tác tại 1 công ty Kiểm toán và tư vấn ở HN-phòng Thẩm định, Kiểm toán xây dụng cơ bản. Đồng thời cũng có thể bố trí nhiều thời gian online hơn để tham gia tích cực trong diễn đàn giaxaydung.vn của chúng ta. Vì vậy, mình tạo topic mới này với mục đích cùng mọi người trao đổi về công tác Kiểm toán trong xây dựng. Rất sẵn sàng giúp đỡ, trao đổi, học hỏi với các bạn những vấn đề vướng mắc liên quan đến việc Kiểm toán và thẩm định.
Hi vọng topic này sẽ giúp cho các bạn đang công tác ở vai trò Chủ đầu tư, BQLDA,Nhà thầu, .... có thể nắm bắt được các kinh nghiệm trong các công tác hoàn thiện Hồ sơ phục vụ công tác Kiểm toán cũng như các vướng mắc liên quan.
Chúc mọi người luôn có sức khỏe để công tác tốt và múa kiếm ra xiền!
Nhân đây, xin gửi các bạn File danh mục các hồ sơ cần cung cấp cho Kiểm toán khi cần Kiểm toán báo cáo quyết toán vốn đầu tư hoàn thành dự án hoặc cần thẩm định xác định giá trị Doanh nghiệp.

Last edited by a moderator:

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới