Video học Thẩm định, thẩm tra dự toán công trình - Bài 2

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Gửi tặng học trò của tôi và những người mới bắt đầu tìm hiểu về lập và thẩm định, thẩm tra dự toán công trình và các bạn đang làm tại các Trung tâm thẩm định, các công ty thẩm định, kiểm toán, thanh tra...

Hãy xem và tích lũy dần dần bạn nhé. Các bài học chuyên môn sẽ được biên soạn thường xuyên, bạn sẽ thấy rằng mình lựa chọn và theo đuổi sử dụng Dự toán GXD là 1 lựa chọn sáng suốt.
Các kiến thức này có thể chưa dùng ngay nhưng còn theo nghề xây dựng thể nào cũng có lúc dùng đến, đừng để nước đến chân mới nhảy. Hãy dùng PC, laptop hoặc SmartPhone để xem ở bất kỳ đâu, xem đi xem lại cho đến khi hằn vào bộ nhớ trong não bạn.
[video=youtube_share;f_0LhnKpCog]http://youtu.be/f_0LhnKpCog[/video]

Bạn kích để xem lại: BÀI 1, BÀI 3

Tôi mong rằng với các bài giảng chuyên môn này và công cụ phần mềm Dự toán GXD sẽ giúp các
bạn tiến nhanh, tiến xa và ngày càng vượt trội về nghiệp vụ chuyên môn tại cơ quan, đơn vị đặc biệt là so với những người không chịu học tập, tích lũy.
Nhớ chỉ học những thứ hay để phát huy. Bỏ đi thứ dở nhé. Bất kỳ mong muốn góp ý nào cho video bài giảng xin gửi tới địa chỉ email theanh@gxd.vn. Xin cảm ơn bạn.
Chúc các bạn thành công.

hailh

Thành viên rất triển vọng
Thầy có thể gửi file .doc để cho chúng em tiện theo dõi bài học được ko ạ. Em cảm ơn/

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Thầy có thể gửi file .doc để cho chúng em tiện theo dõi bài học được ko ạ. Em cảm ơn/
Không học trò ạ. Em hãy chuẩn bị 1 quyển vở. Mở video lên, theo dõi và ghi chép lại hoặc typing lại. Như vậy học sẽ tốt hơn.