Video hướng dẫn phân tích vật tư, tạo bảng chênh lệch, tính đơn giá chi tiết

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Video này do một người chưa làm dự toán bao giờ thực hiện để phù hợp với các bạn đang bắt đầu tìm hiểu về dự toán xây dựng công trình và phần mềm Dự toán.

Qua Video này các bạn có thể tìm hiểu về cách tra mã hiệu đơn giá, phân tích vật tư để lấy hao phí theo định mức cho các công tác đang phải lập dự toán, tạo bảng chênh lệch, tạo bảng chiết tính đơn giá phục vụ lập dự toán công trình theo đơn giá công trình.

Mời bạn xem video nhé (bạn có thể kích vào nút Youtube ở góc màn hình để sang xem ở Youtube có chế độ xem toàn màn hình):
[YOUTUBE]yYDltLwxCtw[/YOUTUBE]

- Trong video cũng hướng dẫn cách thiết lập hệ thống nếu gặp trường hợp bạn không tạo được bảng chênh lệch, hoặc đơn giá chi tiết.
- Video quay màn hình bằng phần mềm CamStudio (các bạn có thể tải miễn phí tại đây).

trongnhanxaydung09

Thành viên mới
Xin Giúp Em!

Chào mấy anh! em tên Nhân,em đang rất cần một bản vẻ+dự toán nhà cấp 4 đã được cấp phép để làm tài liệu tham khảo cho bài tập lớn mà không có.Anh nào có làm ơn cho em !:(xin gởi cho em : thauxaydung1991@gmail.com.vn

Last edited by a moderator:

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Thầy ơi,sao không có volume nhỉ ??? .
Đây là kịch câm mà. Hiện tại chưa có thời gian để lồng tiếng hoặc nhạc đệm. Bạn xem vẫn hiểu được mà.

phongtn1411

Thành viên rất triển vọng
Website
kiengiang4rum.com
Đây là kịch câm mà. Hiện tại chưa có thời gian để lồng tiếng hoặc nhạc đệm. Bạn xem vẫn hiểu được mà.

đúng là xem vẫn hiểu, nhưng nếu có tiếng giảng lun của thầy thì sẽ hay hơn và người xem sẽ dễ hiểu và nhanh hiểu hơn...
trên laptop có tích hợp Microphone lun, nên nếu thầy làm từ laptop thì có thể ghi âm cả bài giảng của thầy lun được...

tuananhce03

<font color="red">Thành viên BQL Diễn đàn</font>
đúng là xem vẫn hiểu, nhưng nếu có tiếng giảng lun của thầy thì sẽ hay hơn và người xem sẽ dễ hiểu và nhanh hiểu hơn...
trên laptop có tích hợp Microphone lun, nên nếu thầy làm từ laptop thì có thể ghi âm cả bài giảng của thầy lun được...
Anh Thế Anh như vậy là đã quá tốt rồi bạn.
Anh còn nhiều việc phải làm mà.
Không hiểu anh Thế Anh lấy đâu ra nhiều thời gian thế nhỉ?
Hic...hic.

phongtn1411

Thành viên rất triển vọng
Website
kiengiang4rum.com
Anh Thế Anh như vậy là đã quá tốt rồi bạn.
Anh còn nhiều việc phải làm mà.
Không hiểu anh Thế Anh lấy đâu ra nhiều thời gian thế nhỉ?
Hic...hic.
vấn đề ở đây ko phải là lấy đâu ra nhìu thời gian mà là sắp xếp như thế nào cho hợp lý đó bác...

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới