Xin định mức xây dựng công bố theo cv 1776/BXD ngày 16/8/2007

• Khởi xướng hoahong
  • Ngày gửi
H

hunggs

Guest
cac bac oi! day cho em cach tra dinh muc' 1776 va lam` the nao de dơload ve may ko?
em vao dien dan ma ko thay dau ca!hik hik

hungvina16

Thành viên rất tuyệt vời
cac bac oi! day cho em cach tra dinh muc' 1776 va lam` the nao de dơload ve may ko?
em vao dien dan ma ko thay dau ca!hik hik
Bạn vào chuyên mục : Giá xây dựng - Ngôi nhà Xây dựng - Giaxaydung.vn > Tòa nhà Giá xây dựng > Kho công cụ tư liệu ngành xây dựng > Định mức xây dựng công trình Các Định mức dự toán ban hành theo công văn công bố số 1776, 1777, 1779 file PDF
hoặc bấm vào link sau: http://giaxaydung.vn/diendan/dinh-m...-bo-so-1776-1777-1779-file-pdf.html#post10041

Lưu ý : bạn cần viết bài bằng tiếng Việt có dấu, nếu không sẽ bị xóa bài.

V

vantri82

Guest
Mình đang muốn lập dự toán hệ thống điện chiếu sáng công cộng mà không có một tài liệu nào liên quan cả. các bạn có thể cho mình biết phải bắt đầu từ đâu không?

M

miliuw

Guest
Ai có công văn chi tiết gởi lên diễn đàn cho mình với- cám ơn trước nhé!

phuongdhtl

Thành viên rất năng động
Ai có công văn chi tiết gởi lên diễn đàn cho mình với- cám ơn trước nhé!
Bạn phải nói rõ là bạn xin công văn nào thì mọi người mới giúp bạn được chứ, toppic này là xin định mức 1776 mà. Còn nếu bạn xin công văn 1776 thì nó đi kèm với định mức ở trang đầu ấy. Bạn down định mức về là có mà

Last edited by a moderator:
T

trong viet

Guest
Cho tôi xin định mức dự toán kèm theo công văn 1776 này được không.tôi in cảm ơn nhiều lắm.

beck

Thành viên nhiều triển vọng lên hạng rất nhiệt tình
Cho tôi xin định mức dự toán kèm theo công văn 1776 này được không.tôi in cảm ơn nhiều lắm.
Bạn chịu khó nhìn lên phía trên đi. anh hungvina16 đã gửi link rồi đấy.

pham_thanh_tra

Thành viên mới
Ai có bản Excel của Định mức 1776,1777,1779 cho mình một bản với nhé, hòm thư của mình: pham_thanh_tra@yahoo.com . Xin cảm ơn mọi người rất nhều!

convitcon323

Thành viên nhiều triển vọng
Xin chào các bác trong diễn đàn.Em mới bước vào làm dự toán và định mức.Em có một vấn đề xin các bác chỉ giáo.
Khi tính định mức công tác ốp lát mà kích thước gạch không có trong bảng định mức thì mình tính thế nào?
Ví dụ: Tính định mức công tác ốp lát tường gạch kích thước 250x400 thì lấy ak.31110 hay ak.31130?
Và căn cứ để sử dụng định mức là tính theo diện tích của gạch có đúng không vì em có người bạn nói là lấy như vậy cũng được (250x400~300x300)
Xin cảm ơn các bác!!!!

V

vinhquocnghia

Guest
xin tư vấn thêm

Tôi đã tạo tài khoản và đã vào được diễn đàn sao lai trong email cua tôi ko co thư mà giaxaydung gửi về để kích hoạt tài khoản.Anh chị nào biết xin chỉ dùm. tôi đang cần gấp để dowload định mức. Xin cảm ơn nhiều

donghai.vietvinh2009

Thành viên mới
em chạy phần mềm dự toán GXD gặp sự cố giá trị Gxd# giá trị DTDT nhờ các bác chỉ dùm

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới