Xin bản vẽ CAD để làm đồ án tốt nghiệp

hoaisonk17

Thành viên có triển vọng
Em đang là sinh viên năm cuối ĐH PHương Đông, hiện tại em cần tài liệu ( bản vẽ, phần đo bóc tiên lượng) của công trình từ 5 tầng trở lên và diện tích sàn lớn hơn hoặc bằng 600m2 để làm đồ án tốt nghiệp. Nhưng xin mãi không được, vậy em có thể nhờ anh chị trong diễn đàn giúp em tìm tài liệu được không ạ. Mong anh chị giúp em, để em hoàn thành tốt đồ án tốt nghiệp. Em xin chân thành cảm ơn.
Các anh chị tìm được thì gửi giúp em qua Gmail: hoaisonk17@gmail.com

tthanhchungxd

Thành viên năng động
bạn chỉ nên tham khảo phần kiến trúc thôi, còn bản vẽ triển khai và tính toán phải tự làm mới hiểu được chứ, gửi bạn một bản vẽ nho nhỏ. Phương châm chỉ cho cần câu chứ không cho con cá

File đính kèm

• Ban ve Thanh full.dwg
    964 KB · Đọc: 327

hoaisonk17

Thành viên có triển vọng
bạn chỉ nên tham khảo phần kiến trúc thôi, còn bản vẽ triển khai và tính toán phải tự làm mới hiểu được chứ, gửi bạn một bản vẽ nho nhỏ. Phương châm chỉ cho cần câu chứ không cho con cá

Híc, em làm tổ chức thi công thầy bảo nên có cả dự toán nên em mới xin, anh có thể gửi nốt cho em phần kết cấu để em tự bóc đươc không?
cảm ơn anh

tthanhchungxd

Thành viên năng động
Vậy thì tôi gửi cậu file đồ án đầy đủ- nhớ là chỉ để tham khảo và tính chính xác của nó không đảm bảo 100% đâu nhé

File đính kèm

• Do AN TN XDDD ĐHXD.dwg
    3,9 MB · Đọc: 423

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới