Xin bản vẽ điện trung tâm thương mại

• Khởi xướng nam-87a
  • Ngày gửi
N

nam-87a

Guest
em chào mọi người, em đi thực tập ở công ty kiến trúc, xây dựng, ng ta giao cho làm thiết kế điện ở trung tâm thương mại , ai có bản vẽ ko ạ, cho em xin với, em cảm ơn ạ!

sythinhbk

Thành viên năng động
bạn nói chung chung quá, mỗi công trình có một đặc thù hồ sơ cấp điện khác nhau, vậy làm sao mà biết công trình của bạn thế nào mà gửi giúp cho bạn đây? mà bạn có phải là dân điện không đã.

N

Nguyen Anh Vu

Guest
em chào mọi người, em đi thực tập ở công ty kiến trúc, xây dựng, ng ta giao cho làm thiết kế điện ở trung tâm thương mại , ai có bản vẽ ko ạ, cho em xin với, em cảm ơn ạ!
Bạn cho đị chỉ email . Mình gởi file thiết kế điện để tham khảo .

xuantruongelec

Thành viên mới
Nguyễn Anh Vũ ơi! bạn làm ơn gửi cho mình bản vẽ điện để mình tham khao đi. mới đi làm nên kinh nghiệm còn non lắm. cảm ơn bạn nhé! email của mình la xuantruongelec@gmail.com

H

hctien75

Guest
Anh vũ ơi anh cho em xin bản vẽ điện đi,bản nào cũng được. Em mới tốt nghiệp nên kinh nghiệm thực tế và tài liệu hạn chế. Anh giúp đỡ em nha. Em cám ơn anh trước.

hongbien

Thành viên mới
anh gửi cho em một bản với
email của em:hongbien10684@gmail.com
em cám ơn anh

Đ

đỗ xuân trung

Guest
Xin chào mọi người , em là thành viên mới nên còn nhiều quy tắc của diễn đàn em chưa biết hết. Em đang làm một bài tập có liên quan đến bản vẽ hệ thống điện trong nhà chung cư. Em mới là sinh viên năm thứ 2 nên không biết nhiều về cái này. Nếu ai có thì cho em xin nhé , Email của em là xuantrungxd89@yahoo.com. Em xin cảm ơn mọi người!!!

vietkelaocai

Thành viên mới
Xin chào mọi người mình cũng rất quan tâm đến thiết kế điện cho nhà cao tầng. bạn nào có bản vẽ cad ko cho mình tham khảo với mình đang rất đau đầu về vấn đề này đây. giúp mình nhanh nhé ! địa chỉ :vietkelaocai@gmail.com

leanh121

Thành viên mới
gửi cho mình vài bản tham khảo nhé/thank
mail:leanheps@gmail.com

pvkanh

Thành viên có triển vọng
Xin chào mọi người mình cũng rất quan tâm đến thiết kế điện cho nhà cao tầng. bạn nào có bản vẽ cad ko cho mình tham khảo với mình đang rất đau đầu về vấn đề này đây. giúp mình nhanh nhé ! địa chỉ :vankanhpcv@gmail.com

Xin cac bac cho y kien ! cung chia se kinh nghiem thiet ke dien nuoc .

File đính kèm

• dien.dwg
    1,1 MB · Đọc: 416
Last edited by a moderator:

nhatlinh_qs

Thành viên mới
Thư cảm ơn

Bản vẽ điện văn phòng và trung tâm thương mại! nhà 16 tầng
Cảm ơn anh nhiều nhiều. Mong muốn một ngày mình có nhiều kinh nghiệm để đóng góp như anh.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới