Xin bản vẽ tường vây làm bằng cọc khoan nhồi mini

bibach

Thành viên mới
Các bác ơi ai có bản vẽ tường vây làm bằng cọc khoan nhồi mini d350 không cho em xin bptc , mằt bằng bố trí cọc , cách bố trí thép ..... Em đang tham khảo về vấn đề này xin các bác giúp em với

T

tantuan

Guest
Các bác ơi ai có bản vẽ tường vây làm bằng cọc khoan nhồi mini d350 không cho em xin bptc , mằt bằng bố trí cọc , cách bố trí thép ..... Em đang tham khảo về vấn đề này xin các bác giúp em với

Gửi bạn bản vẽ cọc vây D300, nếu cần tư vấn gì thì pm mình nha

File đính kèm

• Coc vay.dwg
    141,7 KB · Đọc: 2.247

bibach

Thành viên mới
Xin cảm ơn bác tuấn đã trả lời cho em . Bác tuấn có thể post lên lý thuyết tính toán và biện pháp thi công được không , em đang cần gấp lắm

vietlenam

Thành viên mới
mình có bản vẽ biện pháp thi công cọc vây d300-d400

mình có bản vẽ biện pháp thi công cọc vây d300-d400 nhưng không biết cách post len diễn đàn

hungicic18

Thành viên mới
Em muốn xin bác bản vẽ BPTC cọc vây D400 bác không post lên diễn đàn được có thể gửi mail cho em theo địa chỉ hung_icic@yahoo.com.vn được không? bác có cả thuyết minh nữa thì càng tốt. Em cảm ơn bác!

nguyenngund

Thành viên mới
Bác nào có nhu cầu tư vấn, thi công cọc nhồi mini D300-D600 thì alo cho em : 0984696187

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới