Xin BPTC bể xử lý nước thải 70m3

hungthangxd

Thành viên rất triển vọng
Website
www.nhacdo.org
Tình hình là em đang được giao nhiệm vụ làm biện pháp thi công bể xử lý nước thải 70m3. Bác nào có file ko gửi cho em với. Mail của em là hungthangxd@gmail.com ,thank các bác trước :D

hungthangxd

Website
www.nhacdo.org
Last edited by a moderator:

thanhlam591987

Thành viên mới
Die link rồi bạn ơi, bạn mail dùm mình nhé:lambb81@gmail.com

thanhlam591987

Thành viên mới

viethoang90

luong70

Thành viên mới

phantai

Thành viên mới
cac anh oi em dang thu viec va lam ve bien phap thi cong cong trinh xu ly nuoc thai em ko biet lam tn mong cac anh di truoc chi giup em
neu gui dc vao mail em thi em cam on nhiu lam:
Phantaictn@gmail.com

phuongdiem279

Thành viên mới
Xin biện pháp thi công bể ngầm BTCT và trạm bơm xử lý nước thải.

cac anh oi em dang thu viec va lam ve bien phap thi cong cong trinh xu ly nuoc thai em ko biet lam tn mong cac anh di truoc chi giup em
neu gui dc vao mail em thi em cam on nhiu lam:
Phantaictn@gmail.com
Các bạn ơi mình đang viết thuyết minh biện pháp tổ chức thi công bể chứa nước thải bằng BTCT 1200m3 và trạm bơm xử lý nước thải mà chưa biết viết thế nào. Ai đã làm và có cho mình xin với nhé. Địa chỉ của mình: thanhkh08@yahoocom.vn mình cám ơn nhiều nhiều.

minh.tuan1986

Thành viên mới
Bạn nào có biện pháp tổ chức thi công bể chứa nước bằng BTCT thi gửi cho minh xin nhé ( đang cần gấp ). Địa chỉ của mình là minh.tuan.na86@gmail.com . thask nhiều

tho i30

Thành viên mới

saviptional

Thành viên mới
Cty Mạnh Nguyễn chuyên mua bán sỉ & lẻ Đệm mát xa cao cấp, hiệu quả uy tín hàng đầu và giá cực sốc tại Việt Nam
Tel: 09.3434.5585 - 0944.379.779
Cuộc sống năng động, làm cho cơ thể mất đi sự cân bằng gây ra tình trạng mệt mỏi, đau nhức thường xuyên gây ảnh hưởng cho sức khỏe của bạn. Với Đệm mát xa chất lượng 725, bạn không cần tốn tiền đến spa mà các cơn nhức mỏi cũng tự động tránh xa.

Đệm mát xa giá cực rẻ 725 có thiết kế gọn nhẹ, linh hoạt có thể massage tất cả các vùng trên cơ thể. Bạn có thể dùng massage đầu khi cảm thấy căng thẳng, mệt mỏi, hay để úp vào bụng để loại trừ đi các vùng mỡ thừa đáng ghét, hay để đệm sau lưng tựa vào ghế có thể vừa được massage vừa làm việc được hiều quả.
Cũng có thể giữ trên đùi hoặc chân, ngoài tác dụng đánh tan mỡ còn giúp chân dễ chịu, giảm căng cơ, nhức khớp. Tác dụng rung của con lăn sẽ tác dụng sâu vào bên trong cơ thể, chạm tới các vị trí đau nhức, con lăn xoay tròn kích thích lên dây thần kinh giải tỏa stress, giảm ưu phiền cho người sử dụng.

http://forum.phanmemfacebookmaster.com/t/cong-dung-cua-may-matxa-cam-tay-ca-heo-cao-cap-va-gia-tot.11513/]Đệm massage chất lượng[/URL] 725A rất dể sữ dụng, chỉ cần cấp điện và nhấn công tắc, đệm sẽ bắt đầu rung tác động vào cơ thể không gay tiếng ồn, không ảnh hưởng người xung quanh.Đệm massage cổ, vai, lưng 725A phù hợp với mọi đối tượng như người cao tuổi, nhân viên văn phòng, người nội trợ,……….., trọng lượng nhẹ di chuyển dễ dàng.
Đệm massage cổ, vai, lưng cao cấp 725A là sự lựa chọn hoàn hảo để bảo vệ sức khỏe bạn và người thân của bạn.Thông số kỹ thuật:
  • 1. Nguồn điện: 220V - 50Hz
  • 2. Công suất: 25W
  • 3. Chiều dài dây nguồn: 1.8 m (chuẩn 3C)

Hãy nhanh tay chân tới cửa hàng để quý khách có thể lựa chọn cho mình 1 sản phẩm massage cao cấp tại cửa hàng của chúng tôi
HOTLINE: 09.3434.5585 - 0944.379.779

>>>Tags: nem mat xa gia sieu re, máy mát xa toàn thân cao cấp, máy massage đầu cao cấp, may massage mat cao cap, máy mát xa lưng cao cấp, may mat xa cao cap

lovemoon111

Thành viên mới
Website
sieumuanhanh.com
Xe đạp thể dục Spin Bike là dòng xe đạp tập mới với nhiều tính năng vượt trội, nổi bật được cung cấp tại sieuthimaymassage.vn - Một sự sáng tạo về công nghệ và kiểu dáng.

Không sử dụng xích như xe đạp bình thường cho chuyển động, nghiên cứu áp dụng khoa học kĩ thuật vào sản xuất và tạo ra thành công xe đạp tập thể dục Spin Bike sử dụng hệ thống dây Curoa thế hệ mới nhất cho chuyển động êm ái, dịu dàng và mềm mại cả trong khi tập lẫn khi di chuyển. giúp bạn có thể tập xe đạp mọi lúc, mọi nơi mà không lo làm phiền ảnh hưởng đến người khác.

Bên cạnh đó còn là sử dụng núm vặn điều chỉnh tốc độ to nhỏ có công dụng như má phanh xe đạp giúp bạn điều chỉnh vận tốc vừa phải cho phù hợp với bản thân trong khi tập và các mức điều chỉnh yên xe cao thấp cho phù hợp với nhiều đối tượng. Bạn có thể mua 1 chiếc xe đạp tập thể dục tại nhà và hướng dẫn các thành viên trong gia đình mình tập, vừa tiện nghi và cũng là tạo động lực cho bản thân bạn khi không khí, tinh thần thể dục của cả nhà được tăng cao thì niềm vui trong lúc tập cũng được nhân lên. Xe đạp tập thể dục Spin Bike thích hợp cho tất cả các đối tượng đồng thời cũng có thể sử dụng không chỉ trong phạm vi nhà bạn mà còn phòng tập nam nữ với số lượng người tập nhiều và cường độ tập luyện lớn.

Với kiểu dáng sang trọng, khung sườn khỏe và sự tiện lợi trong sử dụng, xe đạp tập thể dục Spin Bike tại nhà hiện là dòng xe đạp tập được ưa chuộng trong nhiều hộ gia đình hiện nay.

Cũng như bất cứ dòng xe đạp thể dục tại nhà nào khác, xe đạp tập Spin Bike cũng có đồng hồ với hiển thị của các thông số kĩ thuật như: thời gian, quãng đường, lượng calo tiêu hao và nhịp tim, giúp bạn và gia đình có thể theo dõi các thông số trên đều đặn hàng ngày và nắm bắt được tình trạng sức khỏe của mình.

Chỉnh sửa cuối:

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới