Xin BQT diễn đàn xem giúp.

cuongden37

Thành viên quan trọng (VIP)
Mình cũng thường xuyên tham gia diễn đàn, được anh em trao cho chức danh ''thành viên tích cực" rùi mà sao hôm nay vào lại thấy "thành viên mới"? Mong anh em xem giúp.

hunter225

Quản trị cấp cao
Trong phần quản lý, có tính năng chạy tối ưu dữ liệu, chỉ sắp xếp lại kiểu như defragment ổ cứng thôi.
Nguyên nhân là do bộ đếm của diễn đàn đang defra, do vậy số bài viết của bạn bị giảm, nên bạn bị rơi xuống chức danh "Thành viên mới", hiện trạng này đang được admin xem xét, bạn thông cảm trong thời gian tới nhá...

tranhaiduongvc11

Thành viên sắp lên hạng là thành viên tuyệt vời
Nguyên nhân là do bộ đếm của diễn đàn đang defra, do vậy số bài viết của bạn bị giảm, nên bạn bị rơi xuống chức danh "Thành viên mới", hiện trạng này đang được admin xem xét, bạn thông cảm trong thời gian tới nhá...

Chào Anh Thế Anh!

Mấy hôm trước, nhiều hôm theo dõi, bộ đếm của diễn đàn đang có vấn đề anh ạ. Em viết 1 bài thì nhảy tư 864 đến 866, viết thêm bài nữa nhảy từ 866 lên 868. Như vậy, em cứ gửi 1 bài thì bộ đếm sẽ tăng lên 2. Nhưng sau 1 thời gian em thấy bộ đếm lại thanh lọc về đúng số bái viết từ 864 lên 866 (viết 2 bài mà) chứ không phải 868. Cũng chính vì điều này mà em có lần đã thắc mắc với anh tại sao tháng 7 em được thống kê là 1246 bài, lên chiến sỹ thi đua cấp cơ sở 2-3 hoa gì đó. Rồi sau đó diễn đàn kiểm tra lại bộ đếm bài của em về hơn 630 bài. Hic hic, vậy em thông báo để Anh Thế Anh kiểm tra giúp anh em. Không biết anh em khác có bị không ạ?

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Chào Anh Thế Anh!

Mấy hôm trước, nhiều hôm theo dõi, bộ đếm của diễn đàn đang có vấn đề anh ạ. Em viết 1 bài thì nhảy tư 864 đến 866, viết thêm bài nữa nhảy từ 866 lên 868. Như vậy, em cứ gửi 1 bài thì bộ đếm sẽ tăng lên 2. Nhưng sau 1 thời gian em thấy bộ đếm lại thanh lọc về đúng số bái viết từ 864 lên 866 (viết 2 bài mà) chứ không phải 868. Cũng chính vì điều này mà em có lần đã thắc mắc với anh tại sao tháng 7 em được thống kê là 1246 bài, lên chiến sỹ thi đua cấp cơ sở 2-3 hoa gì đó. Rồi sau đó diễn đàn kiểm tra lại bộ đếm bài của em về hơn 630 bài. Hic hic, vậy em thông báo để Anh Thế Anh kiểm tra giúp anh em. Không biết anh em khác có bị không ạ?
Đúng là hệ thống kỹ thuật vẫn còn vấn đề. Đội lập trình đang nghiên cứu lỗi. Tuy nhiên, vì sắp nâng cấp lên phần mềm diễn đàn thế hệ mới VBB 5.0 cho nên chưa làm găng :). Còn em thấy nó thanh lọc vì thỉnh thoảng anh lại chạy sắp xếp, tối ưu lại dữ liệu, sau khi chạy thì nó chuẩn, vài hôm chạy nhiều thông tin vào database quá nó lại loạn :).

Xe Dap Oi

Thành viên sắp lên hạng là thành viên tuyệt vời
Nhờ anh em trong BQT xem tại sao có bài muốn trả lời mà không trả lời được, có lỗi gì đấy thì phải.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới