Phần mềm phân tích hiệu quả kinh tế dự án đầu tư COMFAR

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Phần mềm phân tích hiệu quả kinh tế dự án đầu tư COMFAR

Bạn kích vào các đường link sau để download chương trình. Khi trước TA đã có tải chương trình demo để nghiên cứu về một ví dụ: đầu tư xây dựng nhà máy sản xuất cà chua đóng hộp. Không biết phiên bản này còn cho chạy demo không (!?). Các bạn cài thử xem nhé.

Một số tài liệu bằng tiếng Anh hướng dẫn sử dụng:
COMFAR III Expert and Business Planner Release notes Version 3.1. (PDF/124 KB)
COMFAR III Mini Expert Release notes Version 3.1. (PDF/111 KB)

Tài liệu đính kèm là file pdf hướng dẫn sử dụng Comfar III để lập và phân tích dự án đầu tư xây dựng nhà máy cà chua đóng hộp (tất nhiên là bằng tiếng Anh), các bạn tải về tham khảo nhé.

File đính kèm

• case_eng.pdf..pdf
    233 KB · Đọc: 995
Chỉnh sửa cuối:

Khanhtrang_trang2000

Thành viên nhiều triển vọng
Bạn TA cho minh hoi chut .sao khi minh cai xong ban DEMO cua ban chạy chương trình thì nhận được báo lỗi : HAST HL key not found ? chỉ giúp mh nha.thanks

adv007

Mình củng mới bắt đầu làm ĐHDA nên cũng rất cần các anh em giúp đỡ và hướng dẫn thêm nhe, có thể cho mình xin một quy trình ĐHDA của một Dự Án để tham khảo và các phần mềm ứng dụng được không, các bạn có thể gửi mientay_phuquoc@yahoo.com.vn thank!

songxanh86

Nhờ giúp đỡ cài đặt Comfar III expert

Tôi đã download phần mềm theo đường link anh Thế Anh đã dẫn ở trên. Nhưng khi cài đặt hoàn tất, click vào biểu tượng chạy trên desktop thì hiện ra thông báo lỗi như hình dưới đây:
ZAnvvnENfju3abGgWllrWA
Mong được sự giúp đỡ của mọi người, đặc biệt là anh Thế Anh để hoàn tất cài đặt phần mềm.

File đính kèm

10,9 KB · Đọc: 216
Last edited by a moderator:

songxanh86

Chia sẻ phần mềm Comfar3

Đây là phiên bản demo comfar III expert v3.2 mình mới down được từ trang web của Liên hợp quốc xin chia sẻ cùng mọi người.
http://www.mediafire.com/?24yimndzynf
Mong được các anh chị đã sử dụng phần mềm hướng dẫn thêm về cách khai thác phần mềm.

xq039

Thành viên mới
Ban đang cài trên win 7 đúng không. Ban thử cai Winxp xem sao minh cung vừa cài xong thi dùng đc nhưng ko hieu trình tự thế nào cả. ban nao biết cách sử dụng chỉ giúp mình với. Cảm ơn nhiều!

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới